QOROS 2015 WTTC,26/4 - 03/55, Suzhou, China

lion

Đại Tá
China họ bố trí sàn đấu cứ như là sân khấu nhể, âm thanh ánh sáng hay vãi
Screen Shot 2015-05-03 at 9.39.40 AM.png

aunhh

Đại Tá
Bác nói sai rồi, Liu nó bị tâm lý và nóng vội nên mới đánh hỏng thế, chứ bình thường không hỏng vô duyên thế đâu
Minh cung thay Liu danh hong, chun xuong mot cach ko binh thuong. Hom nay Liu danh rat hay, cac cu giat diem roi cua Liu rat hay. Hinh nhu co ay cung bi uc che vi vu Ding Ning chan thuong. Co le co ay nghi Ding dang bay tro nhung minh nghi Ding chan thuong that. Pha quay cham cho thay ca than nguoi dang nga dua tren mot co chan, ban chan bi mat the, suc nang co the lam chan co ay ko chiu noi nen chan thuong

Last edited:

lion

Đại Tá
Đôi nam

Đơn nữ, hôm qua nhìn em Liu Shiwen khóc, thương quá ;)

Tấm HCV thứ hai cho Xu Xin, có lẽ Xu Xin sẽ trở thành vua đánh đôi mới của BBTG kế thừa xuất sắc thành tích của đàn anh Chen Qi

nvh78

Đại Tá
Tầu khựa mà, bằng mọi cách để chiến thắng. Mình ko thích Din Ning là lúc bắt đầu thua là giở quả xéc vít đểu ra, nhất là khi hơi với Nhật, Hàn. Còn chơi với cùng đồng đội thì ko dám... ak ak
Quan trọng là quả giao bóng đó vẫn đung luật,ko bị trọng tài bắt là OK bạn à.Nếu bạn có quả giao hay sẽ giúp dành đc lợi thế lớn

nvh78

Đại Tá
Heheheehe! Theo e nghĩ thì cứ sau mỗi trận trước khi diễn ra trận đấu nó lại dán vợt lại 1 lần. Chưa kể nó sẵn sàng tuned sẵn vài mặt í chứ. Cứ trước khi vào đấu nó dán, nên khi vào đánh thật nó ép lại lần nữa cho căng chân gai, như vậy nó sẽ uy lực hơn. Mà mấy bác cho e hỏi thằng Zhang nó đánh mặt FH là H3, và BH là Ten 64 phải ko? Thấy BH nó vẩy trong bàn thấy nó nghiêng vợt toàn tầm 45 độ thế mà ko rúc lưới. E vẩy chỉ dám nghiêng tầm 60 độ trở lên mới ko rúc, dưới là dễ pèng lắm.
Bh nó chuyển sang đánh 05FX từ mấy giải trước rồi mà

club7337

Đại Tá
Thì bày biện,rồi dọn dẹp sân bãi,làm trọng tài giải bb clb mở rộng 2 hôm liền.Rồi ăn uống,đánh bài thâu đêm nên mệt.Chỉ ghé vào dđ xem là chính thôi
Ngày nghỉ thì nghỉ chứ bày biện chi cho mệt

diamond

Trung Uý
Quan trọng là quả giao bóng đó vẫn đung luật,ko bị trọng tài bắt là OK bạn à.Nếu bạn có quả giao hay sẽ giúp dành đc lợi thế lớn
Quả giao bóng này đã bị bắt nhiều lần ở cái giải trước. Lần này tổ chức ở Tầu nên TT lại cho qua, bóng bàn kém hấp dẫn ở chỗ đó...

Bình luận từ Facebook