QOROS 2015 WTTC,26/4 - 03/55, Suzhou, China

daothang

Binh Nhất
Một chiến thắng bẩn thỉu. Đi thì tập tễnh mà lúc đánh thì nhảy tưng tưng, bài này xem tennis thấy quen lắm rồi

D'Artagnan

Đại Uý
Liu Shiwen cũng không nhường nhịn! Đẩy bóng chéo góc, phải trái để tận dụng chấn thương của Ding Ning. Nhưng không may do nóng vội nên đẩy trái vào lưới 2, 3 quả...

NguyenDucHiep

Thượng Sỹ
thua là thua, nhiều bác cứ nói thế này thế kia, kể cả bài của người ta mà không vượt qua được cũng là thua, như trận Xu Xin đánh cũng có bác kêu nó thế này thế kia. Nhìn sang tennis có Nole đấy và nó là nhà vô địch. Không ai gọi nó là VÔ ĐỊCH BẨN THỈU cả nhé :D

daothang

Binh Nhất
Nếu bạn xem lại pha quay chậm thấy cổ chân của Ding Ning bị bẻ như thế nào...

Ôi, bài này quen lắm bác ợ, đối với VĐV chuyên nghiệp không là j cả. Cuối séc 4 và đầu séc 5 Liu nó đánh như lên đồng, tiếp đà đó thì Dinh đi nhanh lắm, nên nó phải dở chiêu này ra bác ợ. Bóng bàn khó chấn thương nên chiêu này ít khi được áp dụng, không như tennis thì phổ biến hơn.

daothang

Binh Nhất
thua là thua, nhiều bác cứ nói thế này thế kia, kể cả bài của người ta mà không vượt qua được cũng là thua, như trận Xu Xin đánh cũng có bác kêu nó thế này thế kia. Nhìn sang tennis có Nole đấy và nó là nhà vô địch. Không ai gọi nó là VÔ ĐỊCH BẨN THỈU cả nhé :D
Bác nói cũng đúng, vì thằng vô địch người ta nhớ suốt đời, còn một chiến thắng bẩn thỉu thì cùng lắm bị dân tình ném đá lúc đấy thôi, chứ vài hôm sau người ta quên ngay. Nên VĐV nó mới áp dụng chiêu trò này nọ.

D'Artagnan

Đại Uý
Ôi, bài này quen lắm bác ợ, đối với VĐV chuyên nghiệp không là j cả. Cuối séc 4 và đầu séc 5 Liu nó đánh như lên đồng, tiếp đà đó thì Dinh đi nhanh lắm, nên nó phải dở chiêu này ra bác ợ. Bóng bàn khó chấn thương nên chiêu này ít khi được áp dụng, không như tennis thì phổ biến hơn.
Bác không thấy Ding Ning chỉ dám nhún chạy bước ngang sang phải sang trái, đòn phải thì ngắn đi trông thấy à? Nhiều quả có thể kết mạnh được nhưng không kết được. Do Liu Shiwen nóng vội tự đánh hỏng mà thôi! Không thể trách Ding Ning được.

Bình luận từ Facebook