QOROS 2015 WTTC,26/4 - 03/55, Suzhou, China

backhand-ghost

Đại Tá
định đi lần này xem có cái gì hay thì load lên để anh em cùng chia sẻ, nhưng xin hỏi mọi người là up ảnh lên 4rum sao khó vậy nhỉ?
có phải là click vào phần "upload a file" ở ngay dưới đây ko ợ? @Dũng Cửu SHOP nó chơi i5 mà nó up phát lên ngay, máy của mình nhanh hơn mà sao load cả tiếng mà không được.
Ko biết làm thế nào, nhờ anh em chỉ dẫn vậy.

o3ma

Đại Tá
định đi lần này xem có cái gì hay thì load lên để anh em cùng chia sẻ, nhưng xin hỏi mọi người là up ảnh lên 4rum sao khó vậy nhỉ?
có phải là click vào phần "upload a file" ở ngay dưới đây ko ợ? @Dũng Cửu SHOP nó chơi i5 mà nó up phát lên ngay, máy của mình nhanh hơn mà sao load cả tiếng mà không được.
Lần trước up được rồi mà. Đúng rồi. Muốn nhanh thì gạ nó đổi đê. :):):)

club7337

Đại Tá
Còn chuyện tại sao các đôi lại ghép giữa các nước với nhau nhỉ ?
Ko biết do chủ định của VĐV hay tính hợp tác kiểu gì nhỉ ?
Bốc thăm chon ngẫu nhiên đó bác, giống như anh em mình tham gia trên dđ ấy đã có một giải đáu nào đó đã làm rồi mờ

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Máy bác nhanh nhưng lại chậm ^_^ ha ha

aunhh

Đại Tá
Em ko hiểu là tụi nó chơi trò bốc thăm như thế nào nhỉ. Vì thấy sắp xếp cứ như kiểu cùng đội thì sẽ tránh đụng độ ở những vòng ngoài.
Em nghĩ họ chia ra hạt giống đó bác ạ, chia nhóm, rồi bốc thăm. Mình nghĩ điều này rất công bằng. Tránh tình trạng các cậy vợt "xịn" loại nhau quá sớm

docmaorg

Đại Tá
BHG chỉnh lại chất lượng ảnh chụp up lên sẽ nhanh. Để chất lượng ảnh cao quá up sẽ chậm, vào phần setting ảnh của Iphone.

club7337

Đại Tá
Đang có trận đôi nam các bác ạ Mã Long ghép với Boll đánh với đôi nào ấy em không nhìn rõ. Mạng nhà em kém quá cứ dựt đùng đùng

Bình luận từ Facebook