phông Donic

tamvl

Binh Nhất
Nhờ anh em chỉ dùm: mình mới chơi bóng bàn, mới mua phông Donic thì sử dụng mút gì được
Cám ơn

zhang là vis

Đại Uý
Nhờ anh em chỉ dùm: mình mới chơi bóng bàn, mới mua phông Donic thì sử dụng mút gì được
Cám ơn

Anh nên nói rõ phông Donic anh mua là phông loại gì ạ.anh theo trường phái đánh nào thì mọi người mới giúp anh cụ thể được :) em thì chịu thôi.chỉ chơi mặt Donic chứ chưa chơi thử phông Donic bao giờ :)

tamvl

Binh Nhất
Cốt vợt Donic đó là Cốt vợt Epox Offensiv, mình mới chơi chưa biết phù hơp với trường phái nào, tuy nhiên mình thích lối đánh tấn công hơn, vậy phải dán mút gì cho phù hợp

chichkidao

Moderator
Cốt vợt Donic đó là Cốt vợt Epox Offensiv, mình mới chơi chưa biết phù hơp với trường phái nào, tuy nhiên mình thích lối đánh tấn công hơn, vậy phải dán mút gì cho phù hợp

FH:coppa jo platin.BH coppa jo gold (hoặc baracuda bigslam).siêu ngon bổ rẻ bác nhé.đảm bảo thích ngay.

giacuong

Trung Sỹ
vậy thì FH S1 turbo còn BH baracuda là ko còn gì bằng

tamvl

Binh Nhất
Tư vấn về phông và mút vợt

Anh em cho hỏi: nếu tôi muốn nâng cấp lên không sử dụng phông donic nữa thì sử dụng phông và mút gì cho tốt ( tôi thích tấn công hơn nhưng vẫn kiểm soát bóng tốt)
Cám ơn

Bình luận từ Facebook