Toàn quốc Phobongban.vn Xả tiếp 100 miếng Tenergy Nội Địa Nhật! (Lô thứ 5 đã hết )

Phố bóng bàn chúc quý khách có một ngày làm việc và học tập hiệu quả, cảm ơn quý khách đã ủng hộ Phố trong suốt tgian qua ^^

Dạo này đắt quá bạn ạ

Không phải đắt mà là cao so với nhu cầu của bạn. Những miếng đó là những miếng mới cắt chất lượng trên 95% thì giá nó cao là bình thường.

Bạn muốn có những miếng giá thấp hơn thì vui lòng đợi những đợt xả hàng lần tới.

800k/ miếng thì thôi, mua Miếng Andro mới coong có 950k. vậy sao phải mua miếng này 800k

Có người thích ăn thịt gà, có người lại chỉ thích ăn thịt bò rồi có cả những người không thích ăn thịt chỉ ăn chay.

Nếu miếng andro mới cắt tầm 30 phút bên mình cũng chỉ bán có tối đa là 600k thôi bạn.

Bên mình trong kho còn khoảng 40 miếng Andro, nhưng có thống kê thì thấy cứ 30 miếng tenergy được bán thì chỉ có 1 miếng andro được bán ra.

Bản thân mình cũng thích bán Andro hơn nhiều so với bán Tenergy.

Phố bóng bàn kính chúc quý khách có ngày nghỉ lễ vui vẻ. Cảm ơn khách đã ủng hộ Phố trong suốt thời gian qua. Sắp tới Phố sẽ có nhiều chương trình hấp dẫn và những quà tặng nhằm tri ân tới tất cả những khách hàng thân thuộc của Phố ! Quý khách hãy update liên tục Phobongban.vn nhé !!!

Cảm ơn khách đã ủng hộ Phố trong suốt thời gian qua. Sắp tới Phố sẽ có nhiều chương trình hấp dẫn và những quà tặng nhằm tri ân tới tất cả những khách hàng thân thuộc của Phố ! Quý khách hãy update liên tục Phobongban.vn nhé !!!

sytrieuftu

Trung Sỹ
Có người thích ăn thịt gà, có người lại chỉ thích ăn thịt bò rồi có cả những người không thích ăn thịt chỉ ăn chay.

Nếu miếng andro mới cắt tầm 30 phút bên mình cũng chỉ bán có tối đa là 600k thôi bạn.

Bên mình trong kho còn khoảng 40 miếng Andro, nhưng có thống kê thì thấy cứ 30 miếng tenergy được bán thì chỉ có 1 miếng andro được bán ra.

Bản thân mình cũng thích bán Andro hơn nhiều so với bán Tenergy.

Gà đắt thì chuyển sang thịt lợn. Thủy sản nhiễm độc thì chuyển ăn vịt, ăn cá nước ngọt. Nó có phải là hàng ko thể thay thế đâu.

Bình luận từ Facebook