PG7 cốt vợt bóng bàn có chất lượng vượt trội với phân khúc giá thành dưới 1 triệu

giatvaotuong

Binh Nhất
cacs bacs cho hoi
PG7 của hãng bóng bàn DHS là sản phẩm giá thành rẻ với nhiều tính năng vượt trội dành cho người chơi!
- Cốt vợt được thiết kế với ngoại hình ưa nhìn,mầu sắc nhã nhặn thích hợp nhiều dòng mặt vợt của nhiều hãng bóng bàn nổi tiếng tại Việt Nam!
- Cán cầm được thiết kế định hướng cho người sử dụng lối đánh đồng đều 2 càng,dễ dàng xoay chuyển từ trái sang phải!
- Cốt PG7 rất thích hợp đánh cấc dòng mặt bọt khí dễ dàng mua trên thị trường như:baracuda,bluefire,sigma II euro,xiom omega IV,calibra sound,tennegy các dòng!
- Người chơi có thể rất bất ngờ khi sử dụng cây PG7 với giá thành rẻ với nhiều tính năng ưu việt với tốc độ vừa phải,tạo xoáy lớn,cảm giác tốt có tích ứng với các sản phẩm bọt khí có tiếng nổ rất to tăng sự hưng phấn và cảm giác bóng khi chơi!
ACE nào đã từng chơi PG7 vui lòng RV để anh em diễn đàn biết để chọn lựa cho sản phẩm giá thành rẻ mà chất lượng cao như PG7 ^_^..
hình ảnh cốt vợt PG7 của hãng bóng bàn hàng đầu thế giới DHS

2 lớp gỗ đỏ

Dũng Cửu SHOP 92 Nguyễn Thái Học - Ba Đình - HN
Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..
WEBSITE :http://dungcuubongban.com/
SDT :0988 48 28 34

TK VIETCOMBANK :0451000256732 Nguyễn Tiến Dũng chi nhánh Cầu Giấy
Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)
bác cho hỏi cây PG7 của e không có seri ở phần mang cá như của bác ko biết có phải hàng chính hãng ko

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
A ơi cốt này dán yasaka razka 7 soft dc không a ? Xin a tư vấn thêm cho e là cốt này hơi nặng đầu , em mài nhỏ đi cho bằng kích cỡ của butterfly đc không ạ ?

thelanqb

Moderator
A ơi cốt này dán yasaka razka 7 soft dc không a ? Xin a tư vấn thêm cho e là cốt này hơi nặng đầu , em mài nhỏ đi cho bằng kích cỡ của butterfly đc không ạ ?
Mài em nó đi cũng được, nhưng cầm vợt lại thấy cân bằng hơn, không nặng đầu như trước đây.
Bạn nên dùng 2 Mặt Baracuda Big Slam cho nó máu, đảm bảo giật phê lòi con mắt hơn em Raska 7.
Mặt Raska 7 hiện đang nằm gọn trong kẹp giấy vì hiệu xuất thua hẳn em Baraarathum bạn à.

kienheosua

Binh Nhì
Minh cung co 1 cay pg7. Neu co suc khoe, co bap choi mat tau. Ko co lap mat mem ti vo la ok.
Cốt này sử dụng mặt gì bác nhỉ? E mới chơi nên muốn các chỉ số đều trung bình để tập luyện từ từ cho có cảm giác thật tay.
Sau này thấy trội lối đánh nào thì tìm mặt theo thế mạnh đấy ạ!

chaunguyen

Đại Tá
,
Cốt này sử dụng mặt gì bác nhỉ? E mới chơi nên muốn các chỉ số đều trung bình để tập luyện từ từ cho có cảm giác thật tay.
Sau này thấy trội lối đánh nào thì tìm mặt theo thế mạnh đấy ạ!
Minh gop y vay: fh-acuda S1; bh: baracuda cua Donic. Re nhat co the ma ngon.

gamaidau

Binh Nhất
pg7 đòi hỏi kỹ thuật cao giật rất tốt vì lớp ngoài là gỗ limba.nhưng lưu ý là ai đã và đang đánh dòng cacbon off+ hoặc off++ của anro hoặc dòng tamca .....thì chuyển qua cây này lúc đầu cảm giác đánh rất xịt vì em nó thuần gỗ đánh kho qua lưới (cùng một lực đó nếu bạn dùng cacbon thì qua nhưng gỗ thì ko qua).khi thuần thục em nó rồi mới thấy sự lợi hại
1-đánh cả cánh tay,phát lực tối đa mà cái này nếu là dòng cacbon thì rất dễ bay ra ngoài do nãy
2- về độ kiểm soát thì tuyệt vời cảm giác khi bị đối phương tấn công dồn ép mình có thể tấn lại chặn đẩy và bỏ điểm,làm đối phương rất lúng túng.
Mình có dùng qua pg7 và hiện giờ đang dùng cây pg9 (gỗ koto) nãy nhanh hơn pg7.cho cảm giác cũng rất thỏai mái.Nói chung là dòng cốt DHS rất tuyệt ,đem lại sự tự tin cho người tấn và thủ.
compo của mình pg9 :phải ten 05fx(giậc,chặn đẩy,bạt),trái ten 64(gò,ve)
Nói chung là tùy cảm nhận của từng người mình chỉ nêu lên quan điểm riêng của mình mong ae đừng chặc chém :)(tay mình nhỏ nên đánh cán đuôi cá để dễ dàng xoay trở).
Thử hỏi khi bạn đam mê bb tới giờ phút này bạn đã trải qua bao nhiêu cây cốt bao nhiêu cái mặt vợt, mà thử hỏi xem có cây nào ưng ý chưa,có con vợ nào chiều bạn về mọi mặc chưa :)

chaubinh

Đại Tá
Các bác nào muốn mua và chọn nhiều cốt vợt bóng bàn hơn thì có thể tham khảo bên em nhé. Bên công ty dụng cụ thể thao Thiên Trường chúng e chuyên phân phối dụng cụ này
Mã:
http://www.thethaothientruong.vn/mon-bong-ban/vot-va-mat-bong-ban/
mềnh đã mua ở đó rồi nhìn chung là tốt...

chaubinh

Đại Tá
Các bác nào muốn mua và chọn nhiều cốt vợt bóng bàn hơn thì có thể tham khảo bên em nhé. Bên công ty dụng cụ thể thao Thiên Trường chúng e chuyên phân phối dụng cụ này
Mã:
http://www.thethaothientruong.vn/mon-bong-ban/vot-va-mat-bong-ban/
giao hàng ưng ý mới trả tiền.không mua cũng không sao nên phục vụ tốt .

chaunguyen

Đại Tá
pg7 đòi hỏi kỹ thuật cao giật rất tốt vì lớp ngoài là gỗ limba.nhưng lưu ý là ai đã và đang đánh dòng cacbon off+ hoặc off++ của anro hoặc dòng tamca .....thì chuyển qua cây này lúc đầu cảm giác đánh rất xịt vì em nó thuần gỗ đánh kho qua lưới (cùng một lực đó nếu bạn dùng cacbon thì qua nhưng gỗ thì ko qua).khi thuần thục em nó rồi mới thấy sự lợi hại
1-đánh cả cánh tay,phát lực tối đa mà cái này nếu là dòng cacbon thì rất dễ bay ra ngoài do nãy
2- về độ kiểm soát thì tuyệt vời cảm giác khi bị đối phương tấn công dồn ép mình có thể tấn lại chặn đẩy và bỏ điểm,làm đối phương rất lúng túng.
Mình có dùng qua pg7 và hiện giờ đang dùng cây pg9 (gỗ koto) nãy nhanh hơn pg7.cho cảm giác cũng rất thỏai mái.Nói chung là dòng cốt DHS rất tuyệt ,đem lại sự tự tin cho người tấn và thủ.
compo của mình pg9 :phải ten 05fx(giậc,chặn đẩy,bạt),trái ten 64(gò,ve)
Nói chung là tùy cảm nhận của từng người mình chỉ nêu lên quan điểm riêng của mình mong ae đừng chặc chém :)(tay mình nhỏ nên đánh cán đuôi cá để dễ dàng xoay trở).
Thử hỏi khi bạn đam mê bb tới giờ phút này bạn đã trải qua bao nhiêu cây cốt bao nhiêu cái mặt vợt, mà thử hỏi xem có cây nào ưng ý chưa,có con vợ nào chiều bạn về mọi mặc chưa :)
Pg9 can cam có thay doi so voi pg7 ko bac? Mat vot cung to nhu pg7 ha bac? Neu vay khi nao bac can thanh ly hai e t05fx inbox minh nhe. Keke

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình cũng đang thắc mắc là có cây PG7 thì có SERIAL có cây thì KHÔNG nhỉ ? Bác @Dũng Cửu SHOP trả lời giúp với
Cây không có seri đời cũ rồi ^_^ thế hệ moi
Mình cũng đang thắc mắc là có cây PG7 thì có SERIAL có cây thì KHÔNG nhỉ ? Bác @Dũng Cửu SHOP trả lời giúp với
cây có serial là bản xuất khẩu hoặc bán cho 1 số thị trường ví dụ tỉnh nào đó của Trung Quốc , bản không serial là bản nội địa theo thông tin em được biết thì như vậy :D nhưng 2 bản chất lượng như nhau bác không phải lăn tăn :D

fcchobuong

Thượng Sỹ
Cây không có seri đời cũ rồi ^_^ thế hệ moi

cây có serial là bản xuất khẩu hoặc bán cho 1 số thị trường ví dụ tỉnh nào đó của Trung Quốc , bản không serial là bản nội địa theo thông tin em được biết thì như vậy :D nhưng 2 bản chất lượng như nhau bác không phải lăn tăn :D

Cám ơn thông tin của bác,hehe

Bình luận từ Facebook