Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

XeLu3b@nh

Đại Tá
Do ham mê thể thao và anh em đoàn kết, muốn xích lại gần nhau hơn nên chị Mai Oldamutart sáng kiến lập đội mang tên Oldamultart và những người bạn ( hay còn gọi là đội Sư Tử) tham gia hạng D Pre 2013- 2014. Gồm: Chị Mai, chị Liên, Thuần ( Viet guider), Trần Đình Long, Phạm Vũ Huy Hiệp, Hùng camvan, Trung taliban, Trâu cô độc, Tuấn số 7. Đội sẽ do chị Mai làm đội trưởng. Kính báo! :)

Thế này là thế nào?....ts7 lại trở về với lyon à? Lyon đổi tên thnh a tô mát ??????

giang114

Trung Sỹ
Hix em là gà mà bác , không riêng gì em mà cả đội Lyon sẵn sàng đón tiếp bác và tấy cả các bác gần xa , đội Lyon trình độ có hạn nhưng độ nhiệt tình và mến khách thì luôn có thừa. Nếu bác sắp ddiowcj lịch vào ngàu 14 này thì tấy cả ace trong đội sẽ có mặt đông đủ

Chân thành cảm ơn tình cảm của Lyon team dành cho em, chưa về đến HN mà lòng nôn nao quá rồi, chỉ mong sớm gặp các thành viên của đội những người cùng có niềm đam mê với trái bóng nhựa, cùng tâm đắc như tôn chỉ của diễn đàn "Mở rộng tình bạn bè, kết nối niềm đam mê"...:zingme69: bia....bia

kiếm thánh

Thượng Sỹ
Do ham mê thể thao và anh em đoàn kết, muốn xích lại gần nhau hơn nên chị Mai Oldamutart sáng kiến lập đội mang tên Oldamultart và những người bạn ( hay còn gọi là đội Sư Tử) tham gia hạng D Pre 2013- 2014. Gồm: Chị Mai, chị Liên, Thuần ( Viet guider), Trần Đình Long, Phạm Vũ Huy Hiệp, Hùng camvan, Trung taliban, Trâu cô độc, Tuấn số 7. Đội sẽ do chị Mai làm đội trưởng. Kính báo! :)
????????????????????????????????????????????????

Chân thành cảm ơn tình cảm của Lyon team dành cho em, chưa về đến HN mà lòng nôn nao quá rồi, chỉ mong sớm gặp các thành viên của đội những người cùng có niềm đam mê với trái bóng nhựa, cùng tâm đắc như tôn chỉ của diễn đàn "Mở rộng tình bạn bè, kết nối niềm đam mê"...:zingme69: bia....bia

Hi chúng ta cũng chỉ mong như thế thôi nhỉ . Cơm , áo , gạo tiền khiến cho người ta mệt mỏi . Nhưng chỉ cần một chút thoi gian bên bàn bóng bên bạn bè là mọi mệt mỏi đều tan biến hết. Cám ơn sự chân thành của bác

i_am_gulo

Trung Sỹ
Chắc anh T7 lên C oánh nộp nhiều bị trừ điểm từ C2 thành D1, hehe, ảo quá. Chúc mừng lion đón chào sự trở lại của anh T7, như hổ thêm cánh rồi, haizzz, mừng mà looooooooo

friendship

Binh Nhất

Thế này là thế nào?....ts7 lại trở về với lyon à? Lyon đổi tên thnh a tô mát ??????

Bác xem time Ts7 post từ đời ơ kìa rùi; sau khi đăng ký thì Ts7 đã được Admin cảm hóa và nhận ra mình ko phải là "nai vang ngơ ngác" nên đã chuyển lên cê sủi rồi hehe

vietguider

Trung Sỹ
Facebook,viber thời gian qua đã chiếm phần lớn thời gian của Lyon trên diễn đàn. Tuy nhiên Lyon team ngoài chuyện bóng bánh thì vẫn ngày đêm miệt mài ăn chơi, thác loạn. Clip dưới đây vừa bị Bộ VH tuýt còi vì có nhiều hình ảnh sa đọa nhưng vẫn xin phép post lên để cổ vũ cho tinh thần ăn chơi ko mệt mỏi của đội.

TÌNH DẠI KHỜ qua sự thể hiện của Gà béo, cựu bạn trai Cs. NGỌC SƠN, đương kim trưởng ban Văn hóa Lyon, danh hiệu thần đèn trọn đời

[video=youtube;C5TYBC8-xPc]https://www.youtube.com/watch?v=C5TYBC8-xPc&feature=youtube_gdata_player[/video]

vietguider

Trung Sỹ
Lyon giao lưu với tuyển Nhật Bản, một trận đấu ko xem tiếc nửa đời người

[video=youtube;_w5v8-P5oZc]https://www.youtube.com/watch?v=_w5v8-P5oZc&feature=youtube_gdata_player[/video]

vietguider

Trung Sỹ
Bí mật thế..hehehe....trận này cứu hỏa sẽ có thêm tên lửa tomahok phiên bản cải tiến...hehehe...trận địa của lyon sẽ bị đập tan tành thôi
Tomahok vào tay Cứu Hỏa thì cũng chỉ phun nước thôi. AE Lyon đã có kế sách hết rồi nên giờ chỉ lo luyện giọng với nâng cao tửu lượng thôi. Hẹn gặp Xe lăn nhé

Bình luận từ Facebook