Off SƠN TÂY đê

o3ma

Đại Tá
Quân số hội Ham Vui sơ sơ ở HN có: @Linh69, @phi hung, @docmaorg, @sonkotia (tên này tít tận thành nhà Hồ cũng ham vui mang thân ra góp), @archer, @o3ma (tên này dự góp khoảng 6 suất), @tibhar_vn, @nhquanhn (chú e này mai liên lạc).
Bác @phungducthang sớm điểm danh quân số cho bác chủ @tuankv24 nắm tình hình nha. Đây là quân số Vua Hùng gửi tham chiến.
@hungtv2002, @truongtxt...sớm điểm danh nha. Đây là quân số Vĩnh Phúc.
3 ngả tập trung dồn về tụ tại Sơn Tây đấy bác @tuankv24 ơi. Đúng tinh thần của hội HAM VUI.

lamtq

Đại Tá
E đặt sẵn vài bom bia và ít tạ thịt chó mở tiệc khoản đãi bác. Món bàn vuông thì em chịu, bàn tròn xin nghênh tiếp bác.
Ui ngon wa.lau lam ko dc xoi thit"chồn nhà" Ha Noi.
Hi vong dau thang ra lam dc tran off voi ae giao luu bia bong cho vui

phungducthang

Đại Tá
Quân số hội Ham Vui sơ sơ ở HN có: @Linh69, @phi hung, @docmaorg, @sonkotia (tên này tít tận thành nhà Hồ cũng ham vui mang thân ra góp), @archer, @o3ma (tên này dự góp khoảng 6 suất), @tibhar_vn, @nhquanhn (chú e này mai liên lạc).
Bác @phungducthang sớm điểm danh quân số cho bác chủ @tuankv24 nắm tình hình nha. Đây là quân số Vua Hùng gửi tham chiến.
@hungtv2002, @truongtxt...sớm điểm danh nha. Đây là quân số Vĩnh Phúc.
3 ngả tập trung dồn về tụ tại Sơn Tây đấy bác @tuankv24 ơi. Đúng tinh thần của hội HAM VUI.
@phungducthang báo 3 suất (2 chú em đi đánh hộ và cần thiết thì còn xốc nách đưa bác về cho an toàn)

Bình luận từ Facebook