Nỗi buồn của tôi

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Phong trào bóng bàn của Lào Cai đang ngày càng khởi sắc, các đôi nam nữ hoàn hảo đang được lên ngôi, các cuộc giao lưu luôn được quan tâm và cổ vũ, nhiều cao thủ luôn được các bóng hồng chọn làm điểm tựa cho cuộc giao lưu đầy kịch tính. chúng tôi khi thấy các cặp hoàn hảo thi đấu lòng lại ...
Kẻ đắp chăn bông , kẻ lạnh lùng.
Năm thì mười họa chăng hay trớ
Một tháng đôi lần có như không.

NTBB

Super Moderators
Phong trào bóng bàn của Lào Cai đang ngày càng khởi sắc, các đôi nam nữ hoàn hảo đang được lên ngôi, các cuộc giao lưu luôn được quan tâm và cổ vũ, nhiều cao thủ luôn được các bóng hồng chọn làm điểm tựa cho cuộc giao lưu đầy kịch tính. chúng tôi khi thấy các cặp hoàn hảo thi đấu lòng lại ...

Bác cứ chịu khó tập luyện để đánh bại mấy cao thủ kia. Lúc đó có khi bác lại kêu "khổ" vì nhiều bóng hồng tựa vào bác quá, hihi !!!

Duongapaco

Đại Tá
Bạn là người mới tham gia diễn đàn mà cũng biết nhiều đấy nhỉ ? Bạn sinh hoạt ở CLB nào đấy ? nhưng theo mình thì:
Trăn năm Du kích nằm kề
Không bằng Chủ lực nó về một đêm ?

Nếu cứ xét theo ý trên thì bạn là Chủ lực đấy và bạn vẫn là người trần đầy hạnh phúc bên những người bạn bóng bàn !

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Lâu lâu xem lại thấy bài này của Gai Tay Bor mà nghĩ không biết dạo này bạn có còn buồn nữa không ? hay là có nhiều bóng hồng vây xung quanh nên hết buồn rồi . Mùng 8-3 vừa qua CLB APT tổ chức giải đôi nam nữ cho tất cả chị em trong tỉnh bạn có tham gia không nhỉ ?

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Đôi khi được cặp với bóng hồng.
Vừa mừng nhưng lại thấy mông lung.
Luôn sợ trình mình không kham nổi.
Để bóng hồng buồn, trách không mong.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Mình không biết máy đếm bài gửi của mình có trục trặc gì không mà mấy tháng nay con số bài gửi vẫn dừng ở số: 891 Bác nào biết xin cho ý kiến với. xin cảm ơn nhiều

Duongapaco

Đại Tá
Vừa mới kêu một cái thì máy đã nghe được và nhảy lên 894 rồi, nhưng ở trang Bóng bàn APT thì số bài gửi đếm đến số 894 từ lâu lắm rồi mà ở trang này bây h mới đếm 894 ? ? ? Và tất cả số đếm ở trang này lại nhảy lên tất cả là 894 tất ?

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Vừa mới kêu một cái thì máy đã nghe được và nhảy lên 893 rồi, nhưng ở trang Bóng bàn APT thì số bài gửi đếm đến số 894 từ lâu lắm rồi mà ở trang này bây h mới đếm 894 ? ? ?

Lâu lâu bác xóa thử vài bài , gài số de nếu số nhảy lui là Ok đấy , hì .

Duongapaco

Đại Tá
Lâu lâu bác xóa thử vài bài , gài số de nếu số nhảy lui là Ok đấy , hì .
Chắc là do máy thôi mình để ý rồi rất nhiều lần máy chỉ dừng lại ở một số thôi, chán thật đấy, cố gắng vào tốp ten mà máy lại đếm lùi bài của mình ?

Dũng Gai

Moderator
Chắc là do máy thôi mình để ý rồi rất nhiều lần máy chỉ dừng lại ở một số thôi, chán thật đấy, cố gắng vào tốp ten mà máy lại đếm lùi bài của mình ?
Chết, giờ mà anh vẫn còn mắc chứng tham, sân si là tèo đó.

Duongapaco

Đại Tá
Mình cũng nói thế cho máu thôi vì máy đếm không chuẩn, thế mới biết những người không nói ra mới đáng phải suy nghĩ, còn mình có thế nào nói thế nên vô tư lắm, có lẽ đấy cũng là sở thích và bản chất của mỗi người

Dũng Gai

Moderator
Mình cũng nói thế cho máu thôi vì máy đếm không chuẩn, thế mới biết những người không nói ra mới đáng phải suy nghĩ, còn mình có thế nào nói thế nên vô tư lắm, có lẽ đấy cũng là sở thích và bản chất của mỗi người
Bác còn tham thế bác, lên top làm gì bác yên ơi, mình phải tránh đừng làm người nổi tiếng, chỉ cần bài nào hữu ích và hay bác thò tay nhấn nút thank là đã tốt lắm rồi, bác chưa biết sử dụng nút đó à

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Gai tabor hiểu câu viết tiếng anh của anh Yên có phải đại loại như thế không? rất mong anh cho lời chỉ giáo.

Anh tuy có tuổi nhưng vẫn muốn khám phá một cái gì đó mới mẻ (nhưng không phải bằng mọi giá) có phải không chú Dũng gai.

Last edited:

mrbien

Binh Nhì
British old but still want to explore something new (but not taking anything) but do not think so okay
Câu này có thể dịch là thế này không bác Yên: Người Anh tuy bảo thủ nhưng vẫn muốn khám phá những điều mới mẻ( dù họ chẳng nói ra), nói vậy nhưng không phải( nghĩ) vậy

hoahong

Binh Nhì
Câu này có thể dịch là thế này không bác Yên: Người Anh tuy bảo thủ nhưng vẫn muốn khám phá những điều mới mẻ( dù họ chẳng nói ra), nói vậy nhưng không phải( nghĩ) vậy
Anh tuy già rồi vẫn thích khám phá các em, dịch thế là đúng bụng anh Yên.

Duongapaco

Đại Tá
Chưa phải đâu mrBiên ah. Đúng phải như thế này: Anh tuy lớn tuổi rồi nhưng vẫn muốn khám phá những điều mới mẻ ( chứ không tham ). Em đừng nói anh thế ?

Bình luận từ Facebook