Nittaku Acoustic Carbon đã có mặt tại Duy Hưng - Siêu phẩm mừng năm mới 2014

Siêu phẩm mừng năm mới 2014 - Nittaku Acoustic Carbon đã có mặt tại Duy Hưng

Để tiếp nối thành công với những dòng cốt vợt đã mang lại tiếng vang cho hãng sản xuất dụng cụ bóng bàn Nittaku như : Tenor, Acoustic , Large Spear , Feruku , Bawel Fleet "những sản phẩm mang lại khả năng kiểm soát bóng tuyệt vời" , Nittaku đã quyết định cải tiến thêm tốc độ cho dòng cốt vợt Acoustic vốn được xem là đứng đầu về độ control và Nittaku Acoustic Carbon với nhiều kì vọng mới về tốc độ và không làm giảm khả năng control . Đây xứng đáng là một trong những siêu phẩm đáng được kì vọng trong năm 2014 . Dưới đây là một vài hình ảnh và thông số kỹ thuật:
GIÁ : 3 triệu
Thông số kỹ thuật:
Size:
157 x 150 (mm)
Số lớp: 5 gỗ + 2 FE carbon
Độ dày: 5.5 (mm)
Trọng lượng: 90gr
Tốc độ: trung bình nhanh
Cảm giác bóng: cứng (khô)
Made in Japan

Last edited:

hoantopas

Đại Tá
Không có giá, chắc Duy Hưng dùng để làm quà mừng tuổi xuân 2014 nhỉ? Mà sao Duy Hưng lại nói là mừng xuân 2013 nhỉ? Chả nhẽ là siêu phẩm của năm ngoái ke ke ke

phungducthang

Đại Tá
Ngoài Acoustic Carbon Nittaku còn giới thiệu 3 siêu phẩm mới được sản xuất tại Đức: Basaltec Outer, Basaltec Inner, 2 cây này được ứng dụng công nghệ mới là sợi Basalt (Bazan), và một cây 7 lớp gỗ truyền thống Holz Sieben. Hi vọng đây là những sản phẩm của Nittaku đối trọng với dòng new ZJK cua Butterfly
Đây là hình ảnh cây Holz Sieben

Last edited:

pper

Trung Uý
Duy hung cho hoi cot nay Holz Sieben bao nhieu tien nhi? Khong thay dang tren trang web cua duy hung!?

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Duy hung cho hoi cot nay Holz Sieben bao nhieu tien nhi? Khong thay dang tren trang web cua duy hung!?
Holz Sieben là 7 lớp gỗ bạn nhé, kiểm soát rất tốt nhưng cảm giác khá mềm mại không thích hợp cho lối chơi bạo lực, nếu thích tốc độ nhanh hơn thì nên chọn Basaltec Inner hoặc tốc độ nhanh hơn nữa thì Basaltec outer. Basal (Bazan) là một loại sợi tổng hợp mới theo giới thiệu là có nhiều ưu điểm hơn so với Carbon, kevlar...

pper

Trung Uý
Holz Sieben là 7 lớp gỗ bạn nhé, kiểm soát rất tốt nhưng cảm giác khá mềm mại không thích hợp cho lối chơi bạo lực, nếu thích tốc độ nhanh hơn thì nên chọn Basaltec Inner hoặc tốc độ nhanh hơn nữa thì Basaltec outer. Basal (Bazan) là một loại sợi tổng hợp mới theo giới thiệu là có nhiều ưu điểm hơn so với Carbon, kevlar...
Mình biết đọc mà, mình muốn hỏi cái cốt 7 lớp gỗ đó có ở Duy Hưng hay không? Giá là bao nhiêu?

shinichi_86

Trung Uý
Ngoài Acoustic Carbon Nittaku còn giới thiệu 3 siêu phẩm mới được sản xuất tại Đức: Basaltec Outer, Basaltec Inner, 2 cây này được ứng dụng công nghệ mới là sợi Basalt (Bazan), và một cây 7 lớp gỗ truyền thống Holz Sieben. Hi vọng đây là những sản phẩm của Nittaku đối trọng với dòng new ZJK cua Butterfly
Đây là hình ảnh cây Holz Sieben

Bác bắt lỗi em quá ^^, Tại em nghĩ chưa qua tết Việt nên ko để ý :D . Em chỉnh lại rồi bác nhé " siêu phẩm ra mắt năm 2014 :). Thanks bác đã cho thêm thông tin quý giá. Chúc bác một năm mới dồi dào sức khỏe.

Bình luận từ Facebook