Niềm vui nho nhỏ

Drhongson

Đại Tá
Hôm thứ tư vừa rồi mình ghé câu lạc bộ Nguyễn Thông chơi mấy ván .
nhân vui câu chuyện bóng bàn , mình rủ 2 bác vào diễn đàn chơi .
nói là làm ngay , mình lấy giấy bút ra ghi tên WEB , cách đăng ký ... cụ thể .
Thật là vui khi tối hôm đó 2 bác Tùng(nick tunglethanh) và Dũng phone báo tin đã vào sinh hoạt ,
đã kịp làm 1 bài thơ chào sàn , tự nhiên lòng mình rộn lên 1 niềm vui nho nhỏ .
Mình thấy nhu cầu muốn vào diễn đàn để giao lưu của dân chơi bóng bàn là rất lớn ,
chỉ cần vượt qua rào cản sức ỳ nho nhỏ ban đầu là ok. , cái này cần nỗ lực từ cả 2 phía,
anh em mem cũ thì chịu khó tận tình hướng dẫn , bày vẽ cách đăng ký , cách chơi ...
cộng thêm anh em mới cởi bỏ tâm lý ngại ngần , ... thì diễn đàn mau chóng đông vui ...
đông người chơi , nhiều topic mới , nhiều chủ đề hay ... diễn đàn ngày càng sôi động,
nhiều mem mới lại thêm nhiều niềm vui mới nhân mãi lên .... mong lắm thay .

Last edited by a moderator:

meoluoitmb

Đại Tá
Hôm thứ tư vừa rồi mình ghé câu lạc bộ Nguyễn Thông chơi mấy ván .
nhân vui câu chuyện bóng bàn , mình rủ 2 bác vào diễn đàn chơi .
nói là làm ngay , mình lấy giấy bút ra ghi tên WEB , cách đăng ký ... cụ thể .
Thật là vui khi tối hôm đó 2 bác Tùng(nick tunglethanh) và Dũng phone báo tin đã vào sinh hoạt ,
đã kịp làm 1 bài thơ chào sàn , tự nhiên lòng mình rộn lên 1 niềm vui nho nhỏ .
Mình thấy nhu cầu muốn vào diễn đàn để giao lưu của dân chơi bóng bàn là rất lớn ,
chỉ cần vượt qua rào cản sức ỳ nho nhỏ ban đầu là ok. , cái này cần nỗ lực từ cả 2 phía,
anh em mem cũ thì chịu khó tận tình hướng dẫn , bày vẽ cách đăng ký , cách chơi ...
cộng thêm anh em mới cởi bỏ tâm lý ngại ngần , ... thì diễn đàn mau chóng đông vui ...
đông người chơi , nhiều topic mới , nhiều chủ đề hay ... diễn đàn ngày càng sôi động,
nhiều mem mới lại thêm nhiều niềm vui mới nhân mãi lên .... mong lắm thay .
Diễn đàn thật cần những người tích cực như Bác, chúc Bác luôn mạnh khỏe và thành công

Bình luận từ Facebook