Nichname trong Quảng Ninh

đứcrồngQN

Binh Nhì
Hiện nay trong bóng bàn Quảng Ninh có rất nhiều anh em lên diễn đàn, nhưng các ních mọi người đều không nắm rõ tên tuổi, sở trường. Mình lập topic này để anh em trong tỉnh giới thiệu qua về mình nhé

thangRau

Đại Uý
Ruoubakich : Lương "Hoành Bồ"
Nokien : Kiên "Lục Tiểu Linh Đồng", Hải Thịnh
Boll Timo : Tuấn H20 , Hải Thịnh
Tubaichay : ....
....

hung_hbo

Binh Nhì
Hung_hbo : Hùng hoành bồ
bongban_k44 cũng là e nhưng diễn đàn sửa xong e k vào đc nick nữa nên làm cái khác :D

boizach_cp

Trung Sỹ
hj uhm hôm ấy anh đức bảo anh lap mot nick để khi nao nên anh em minh chem gió.hj

tình hình đi đánh jải ở HD ntn rùi a, e xem wa bảng thành tích of a rùi, toàn thắng a nhỉ...khi nào về cp a nhớ bảo Bác Luận jẫn xuống chỗ e chơi nhá..xuống cho e học Bóng a hí hí

Theanh_cp1989

Binh Nhì
uhm đội anh đánh thua một trận em ạ.mà trận thua ấy do anh mới đểu chứ dẫn 9-3 thua lại nghĩ lại vẫn thấy tức.hj hôm nào anh thu sếp được anh suống.anh nghe mọi người nói em dạo này đánh hay lắm hả

boizach_cp

Trung Sỹ
uhm đội anh đánh thua một trận em ạ.mà trận thua ấy do anh mới đểu chứ dẫn 9-3 thua lại nghĩ lại vẫn thấy tức.hj hôm nào anh thu sếp được anh suống.anh nghe mọi người nói em dạo này đánh hay lắm hả

vâng, nhớ xuống a nhé...hay j đâu a, e đánh vẫn fọt fẹt thui a ak! vẫn jưới a ít nhất là 2 bóng...hôm nào a đc về cp xuống nhà chú Điệp chơi ae tar jao lưu a nhỉ...thik đánh với a lắm mà chưa đc đánh!

Bình luận từ Facebook