Những ngày cuối cùng của Tuy hiệp sĩ - Đoàn Châu và chia sẻ của ACE Diễn đàn

KTT

Thượng Tá

Tuy Hiệp Sĩ mùa thu 2011 dịp anh đến Đà Nẵng vui cùng anh em tại CLB Sông Thu

Mới mấy ngày trước nhắc đến anh mà hôm nay lại nhận tin anh gặp bịnh. Chúc Lãng Tữ mau mau bình phục để về giao lưu với anh em nhé bạn hiền.

ducphubb

Thượng Sỹ
.........................................................................................................................................................................
Mỗi dấu . là một lời nguyện cầu...

Hôm qua mình có gọi điện hỏi thăm anh tuy qua cari3h và nhắc đến chuyện khi nào anh về nước bóng bàn dạo hát tươi vui
Hôm nay là vậy! Chúc anh mau hồi phục sức khỏe

admin

Administrator
Staff member
Chắc hẳn tất cả anh chị em đều đang trong tâm trạng lo âu, đau buồn, khắc khoải hy vọng.
Thực sự mà nói giờ phút này cũng không ai biết phải làm gì?
Nếu có thể làm một việc gì đó để bác Tuy sớm lành bệnh, chúng ta đều sẵn sàng phải không ạ.
Chỉ còn biết cầu nguyện...
Mong bác Hungtq và bác Hà trưởng bản thường xuyên cập nhật giúp tình hình sức khỏe của bác Tuy - người bạn thân thiết, yêu quý nhất của Diễn đàn

Hungtq

Administrator
Hôm nay bệnh tình của anh Châu vẫn chưa có gì sáng sủa, nhưng hy vọng vẫn còn dù rất ít
Chúng ta cùng cầu chúc để anh Châu mau khỏi bệnh với tất cả lòng thành của mình. Hy vọng Trời cao sẽ thấu!

Chắc hẳn tất cả anh chị em đều đang trong tâm trạng lo âu, đau buồn, khắc khoải hy vọng.
Thực sự mà nói giờ phút này cũng không ai biết phải làm gì?
Nếu có thể làm một việc gì đó để bác Tuy sớm lành bệnh, chúng ta đều sẵn sàng phải không ạ.
Chỉ còn biết cầu nguyện...
Mong bác Hungtq và bác Hà trưởng bản thường xuyên cập nhật giúp tình hình sức khỏe của bác Tuy - người bạn thân thiết, yêu quý nhất của Diễn đàn

lephuocyen

Moderator
Tai biến mạch máu não với con người ,cũng như động đất với trái đất vậy,,, có dư chấn mạnh có dư chấn nhẹ, mong sao dư chấn của chú Châu chỉ là dư chấn nhẹ để bác sớm hồi phục tiếp tục gắn bó thân thiết với diễn đàn.Mong lắm lắm điều tốt đẹp sẽ đến với chú.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều thứ 7 (16-10-2011) Tuy hiệp sĩ tham gia đại hội Chym cú -Vinh danh các thành viên danh dự của diễn đàn đợt 1 tại Hà nội.Sáng hôm sau chủ nhật 17-10-2011 anh và Dũng Admin đã có mặt tại Xới Đầu máy tham dự Giãi Gà 4-Họp mặt cùng AE Hội Gà SG:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Nghe tin ANH BỆNH NẶNG , mình cứ bần thần , không dám online .
Mới hôm DANANG OPEN ANH còn phne về động viên , vậy mà nay Em chỉ biết cầu mong
ANH SỚM KHỎI BỆNH để lại cùng rong chơi khắp các tỉnh thành .
Với DIỄN ĐÀN , ANH Đoàn Châu LUÔN LÀ 1 NGƯỜI ANH CẢ , 1 CHỖ DỰA TINH THẦN VỮNG VÀNG ,
LUÔN LÀM ẤM LÒNG MỌI ANH EM BÈ BẠN .
Mình thường nói <<Anh Tuy Hiệp sỹ là 1 người đặc biệt nhất , là 1 người được tất cả mọi người yêu quý >>.

thangRau

Đại Uý
Chúc a Tuy mau khỏe, sớm bình phục và tiếp tục với niềm đam mê bóng bàn và các giai điệu của cây ghi-ta gỗ.

Bình luận từ Facebook