Như Cá Gặp Nước

kodematem

Trung Sỹ
Em chuyển sang tầu đạo như cá gặp nước.em có cảm giác lần đầu tiên chơi FH H3 neo pro lot xanh ,cốt nitaku benwell fleet ,BH ten 64 .em đã nghĩ ngay là đây là cây kiếm bấy lâu mà mình mong đợi.làm quen em nó nửa nốt nhạc.giật bóng đi rất dị. (lưc của em thì mái thoải) điều đặc biệt là em làm thịt hết các bác trước ăn em.em nghĩ lên 3 4 bóng :).quá tuyệt vời.xẽ là một sai lầm lớn nếu em không thử tầu đạo.Ae cứ thử đi biết đâu lại tìm được cây bảo kiếm như mình.em nghĩ giờ không cần mút nữa tập chung vào luyên tập, tập và tâp............chúc anh em mặt tầu và ace chơi bóng bàn sức khỏe ,vui vẻ ........xin cảm ơn

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
Em chuyển sang tầu đạo như cá gặp nước.em có cảm giác lần đầu tiên chơi FH H3 neo pro lot xanh ,cốt nitaku benwell fleet ,BH ten 64 .em đã nghĩ ngay là đây là cây kiếm bấy lâu mà mình mong đợi.làm quen em nó nửa nốt nhạc.giật bóng đi rất dị. (lưc của em thì mái thoải) điều đặc biệt là em làm thịt hết các bác trước ăn em.em nghĩ lên 3 4 bóng :).quá tuyệt vời.xẽ là một sai lầm lớn nếu em không thử tầu đạo.Ae cứ thử đi biết đâu lại tìm được cây bảo kiếm như mình.em nghĩ giờ không cần mút nữa tập chung vào luyên tập, tập và tâp............chúc anh em mặt tầu và ace chơi bóng bàn sức khỏe ,vui vẻ ........xin cảm ơn

Sức của bác thì ma long còn ko địch nổi nên chơi mút tàu chả lo đuối đâu. Hehe.

Ghê ta đấy là mới chơi tới pro thui đó a mà chơi tới nt chắc lên được 2 bóng nữa đó hihihih, ráng đầu tư thêm đi anh.
Nhưng sao a chơi combo giống e thế, khác mỗi cán st với mặt trái

Dng6688

Thượng Sỹ

Quá kinh khủng mới lắp mặt tầu lên 3-4 bóng trong vòng nửa buổi chiều, và thịt hết đàn gà trước ăn em :D..
kéo quả này lên tuyển mất, quá tài năng,

có bác nào ở trong clb vào xác nhận e có đúng sự thật không đê ( chứ mới chơi hàng pro và 01 buổi đầu tiên lên như thế thì...) nếu cứ thế này chắc đổi lên nt đánh cốt mã long nữa là đủ điều kiện lên tuyển

tuankhoai

Đại Tá
chưa chắc đổi NT là lên thêm:) có khi chỉ hợp Pro, mới lại chuyện bao giờ có kiếm mới mà chảng xung, đánh nhiều thì sẽ lộ ra nhược điểm sau, cãi nữa là mọi người có thể bất ngờ nên mới thua, khi họ quen bóng trở lại thì lại trở về zero:eek: nếu cứ thắng lâu lâu thì mới gọi là lên bóng:p nhưng dù sao cũng chúc mừng vì đã tìm được 1 bảo kiếm hợp với mình. có gắng luyện thành " Người kiếm hợp nhất ":cool:
Ah thấy đồn sắp tới còn lấy cả Phi Long II nữa cơ mà:confused:

kodematem

Trung Sỹ
Quá kinh khủng mới lắp mặt tầu lên 3-4 bóng trong vòng nửa buổi chiều, và thịt hết đàn gà trước ăn em :D..
kéo quả này lên tuyển mất, quá tài năng,

mất 10 ngày .em mà được chơi từ nhỏ thì không biết chừng lên tuyển thật hihihi

Tosios

Đại Uý
chưa chắc đổi NT là lên thêm:) có khi chỉ hợp Pro, mới lại chuyện bao giờ có kiếm mới mà chảng xung, đánh nhiều thì sẽ lộ ra nhược điểm sau, cãi nữa là mọi người có thể bất ngờ nên mới thua, khi họ quen bóng trở lại thì lại trở về zero:eek: nếu cứ thắng lâu lâu thì mới gọi là lên bóng:p nhưng dù sao cũng chúc mừng vì đã tìm được 1 bảo kiếm hợp với mình. có gắng luyện thành " Người kiếm hợp nhất ":cool:
Ah thấy đồn sắp tới còn lấy cả Phi Long II nữa cơ mà:confused:

Bác này nói đúng đấy. Trước E cũng vậy. Mới chơi mặt tàu thì cả clb kêu ôi ối vì quả giật của E (xoáy quá nên đỡ toàn bung) nhưng một thời gian sau thì hầu như họ đỡ được hết nên trật tự đã được lập lại. :D

docmaorg

Đại Tá
Bác này nói đúng đấy. Trước E cũng vậy. Mới chơi mặt tàu thì cả clb kêu ôi ối vì quả giật của E (xoáy quá nên đỡ toàn bung) nhưng một thời gian sau thì hầu như họ đỡ được hết nên trật tự đã được lập lại. :D

Ồ ze ồ ze........... Trật tự được lặp lại chuẩn luôn. Nhưng sau khoảng 3 tháng nếu nghiêm túc tập luyện thì mặt tầu lên 2 bóng được đó. Còn thực sự muốn thắng những người quen bóng mình bạn phải tập với bóng hơn hẳn về trình độ với những người cùng chơi thì mới lên được.

kodematem

Trung Sỹ
hay đấy mình mới tập thế là ôn rồi .tập thêm 6 tháng nữa là kĩ thuật ổn định, lo gì mà không thịt luộc cơ chứ :)

Bình luận từ Facebook