Nhờ tư vấn về cốt 729-L5 và Yinhe W6

datnpmoj

Binh Nhất
Như tiêu đề, mình muốn nhờ anh chị em nào đã từng chơi hoặc biết về cốt 729-L5 và Yinhe W6 tư vấn giúp mình về cảm giác khi chơi cây này, dày mỏng, nặng nhẹ ra sao, độ rung thế nào,... Mình để mắt đến hai cây này vài tuần nay rồi nên nhờ mọi người tư vấn để gả 729-L5 hoặc Yinhe W6 với H3 :))))
Trân trọng cảm ơn!

Attachments

190.2 KB · Đọc: 0
    136.4 KB · Đọc: 0
  • Pro-Combo-Racket-Galaxy-W-6-Pisau-Dengan-TUTTLE-Beijing-II-DHS-NEO-Badai-3-Karet.jpg
    Pro-Combo-Racket-Galaxy-W-6-Pisau-Dengan-TUTTLE-Beijing-II-DHS-NEO-Badai-3-Karet.jpg
    156.2 KB · Đọc: 0

hnacud

Trung Uý
Như tiêu đề, mình muốn nhờ anh chị em nào đã từng chơi hoặc biết về cốt 729-L5 và Yinhe W6 tư vấn giúp mình về cảm giác khi chơi cây này, dày mỏng, nặng nhẹ ra sao, độ rung thế nào,... Mình để mắt đến hai cây này vài tuần nay rồi nên nhờ mọi người tư vấn để gả 729-L5 hoặc Yinhe W6 với H3 :))))
Trân trọng cảm ơn!
Mua pro 7w đi, đánh ok lắm.

Trân trọng cảm ơn!
Yinhe Pro 7w hoặc Yinhe 437 đi bạn, ngon hơn 729 nhiều :)

Bình luận từ Facebook