Nhờ định giá hộ cây vis

atnguyen23

Trung Uý
Nhờ các lão làng rành về vis xem hộ em cây này giá bao nhiều với ạ, em không có buôn bán gì nên mong các bác cho giá thiệt là chuẩn ạ. Em cảm ơn nhiều :)

Attachments

• vis 3.png
    vis 3.png
    307.8 KB · Đọc: 0
  • vis 2.png
    vis 2.png
    444.5 KB · Đọc: 0
  • vis 1.png
    vis 1.png
    445.2 KB · Đọc: 0

ducnm

Đại Tá
Hàng này...chả có giá bạn ạ..ai thik thì mua thoai
Nhờ các lão làng rành về vis xem hộ em cây này giá bao nhiều với ạ, em không có buôn bán gì nên mong các bác cho giá thiệt là chuẩn ạ. Em cảm ơn nhiều :)

Red Arc

Đại Tá
Cây này hiện đang đấu giá chưa kết thúc, giá hiện tại đang là 17.500 Yên Nhật. cũng tùy thuộc vào có nhiều người thích hay kg và người mua có chịu chơi hay kg mà nó sẽ quyết định giá của cây này khi kết thúc. Theo ý kiến cá nhân thì cây này khoảng 20.000-22.000 Yên là có thể mua được, cao hơn thì có vẻ nó chưa xứng.

ducnm

Đại Tá
hi..muốn giá cao chỉ có mang sang tung của cho chúng nó đấu giá thôi...em chơi cây vis được ít ngày...ngoài cái hưng phấn do thằng Jang xìke mang lại...thì chưa khai phá được gì thêm cả...hu hu ^^!
Có bác nào chơi lâu cho xin tí review, cho em ngộ đạo tí ^^
Cây này hiện đang đấu giá chưa kết thúc, giá hiện tại đang là 17.500 Yên Nhật. cũng tùy thuộc vào có nhiều người thích hay kg và người mua có chịu chơi hay kg mà nó sẽ quyết định giá của cây này khi kết thúc. Theo ý kiến cá nhân thì cây này khoảng 20.000-22.000 Yên là có thể mua được, cao hơn thì có vẻ nó chưa xứng.

nvdu574

Thượng Tá
Nghĩ mãi chẳng ra thấy chú Sơn cho vd nay cũng tạm đưa ra lý trấu sau:
Sar nảy control thấp, tính cứng lại là carbon nên càng để thì giảm bớt nảy, control cũng nhờ đó mà êm ngọt hơn mới.. nên càng để lâu càng giá trị...
Còn ông vis tốc độ vừa để lâu lại càng xịt hơn, chả thế cu zhang xike nó toàm đánh bạc,,,chứ nó thiếu gi tiên mà phai chơi bạc...

lamtq

Đại Tá
Sar nảy control thấp, tính cứng lại là carbon nên càng để thì giảm bớt nảy, control cũng nhờ đó mà êm ngọt hơn mới.. nên càng để lâu càng giá trị...
Còn ông vis tốc độ vừa để lâu lại càng xịt hơn, chả thế cu zhang xike nó toàm đánh bạc,,,chứ nó thiếu gi tiên mà phai chơi bạc...
Cả TG toàn thằng ngu đi tìm Vis Đồng. Có mỗi thằng Khôn zjk đánh vis bạc

chajen_HD

Đại Uý
Em thì nghĩ dù thàng Zhang nó đánh Vis đồng hay Vis bạc thì cũng chẳng ai dám chắc cây của nó cũng giống cây của anh em mình vẫn chơi.. Mà cũng có ai chắc chắn nó là Vis thật hay ko (???) chỉ có mấy bức ảnh cái vợt của nó thi đấu mà thôi cái này đối với TQ thì cỡ bọn Dawei, Yinhe nó thừa sức coppy..hj
Giá trị thực của cây vợt chủ thớt đăng do đó cũng còn tùy thuộc vao người thích và mua, được cái em nó cổ thì chắc chán rồi, người như em thì chỉ trả bằng tiền cây mới hiện đang bán trên thị trường còn với bác Red và bác Lâm thì có thể cao gấp 3,4 lần cũng OK..Vô giá.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Em thì nghĩ dù thàng Zhang nó đánh Vis đồng hay Vis bạc thì cũng chẳng ai dám chắc cây của nó cũng giống cây của anh em mình vẫn chơi.. Mà cũng có ai chắc chắn nó là Vis thật hay ko (???) chỉ có mấy bức ảnh cái vợt của nó thi đấu mà thôi cái này đối với TQ thì cỡ bọn Dawei, Yinhe nó thừa sức coppy..hj
Giá trị thực của cây vợt chủ thớt đăng do đó cũng còn tùy thuộc vao người thích và mua, được cái em nó cổ thì chắc chán rồi, người như em thì chỉ trả bằng tiền cây mới hiện đang bán trên thị trường còn với bác Red và bác Lâm thì có thể cao gấp 3,4 lần cũng OK..Vô giá.
bác dạy sớm kill

QuangHung

Đại Tá
E nghĩ nó chơi Vis thật. .mất công gì mà Zhang nó dùng hàng trá hình. .nó được BTY làm nguyên cho 1 seri mà chỉ thấy 1 tg ngắn nó chơi ZJK rồng rồi lại quay về Vis. .mà chẳng dại gì BTY nó k thửa riêng cho Zhang 1 cây giá khoảng 5 tr thôi. . để bán ra thị trường gấp đôi giá Vis hiện tại 2tr3 A ah. E đoán thế k biết đúng k ? vì thật sự nói về Vis nó rất Miên Man..:D

QuangHung

Đại Tá
Nói như Bác thì..nó thiếu gì tiền mà nó lại chơi cây VISCARIA. .chơi seri super gần cả chục củ 1 combo là khủng chứ gì :)

Bình luận từ Facebook