Nhờ các Shop và các cao thủ vợt dọc

Minh ú

Thượng Sỹ
Chào các Shop và các cao thủ vợt dọc,em muốn mua hộ một bé trai chiếc vợt dọc nhưng ko ham hiểu lắm,lối đánh bé này là dc tập cơ bản,biết giật trái phải và tấn công toàn diện,ước muốn mua vợt khá nảy và giá cả ko quan trọng,nhờ các bác tư vấn giúp em xin trân trọng cảm ơn.

Last edited:

long thủ

Đại Tá
Em đang đánh cây Ma Lin YEO, cây này bên TQ rất được ưa chuộng trong giới vợt dọc. Em cũng đánh cơ bản và giật đều 2 càng, nên thấy cây này có độ đàn hồi rất tốt và kiểm soát cao, đặc biệt với đánh cổ tay. trên bàn.

Minh ú

Thượng Sỹ
Không ngại giá thành thì bác nên nhờ shop nào đó đặt cây HAO II hoặc III nhé, sản phẩm cao cấp của DHS đó ạ.
Cảm ơn bác Long thủ và bác khiconanchuoi200 cho em hỏi thêm là tác dụng vợt này của Hao2 và Hao3 như nào,muốn xem tác dụng của nó thì xem trên trang w nào và mua nó ở đâu ạ,em cảm ơn hai bác nhiều.

MalinHD

Thượng Sỹ
Mình đang thừa 1 cây YEO Pen cần bán đây, bạn vào box rao vặt -> cốt vợt tham khảo nhé. Nếu bạn cần vợt nẩy hơn thì mình có 1 cây YEO 7 Power mới

Attachments

• YEO 7 (2).jpg
    YEO 7 (2).jpg
    141.5 KB · Đọc: 0

hiepga

Đại Tá
Chào các Shop và các cao thủ vợt dọc,em muốn mua hộ một bé trai chiếc vợt dọc nhưng ko ham hiểu lắm,lối đánh bé này là dc tập cơ bản,biết giật trái phải và tấn công toàn diện,ước muốn mua vợt khá nảy và giá cả ko quan trọng,nhờ các bác tư vấn giúp em xin trân trọng cảm ơn.
Bác muốn mua vợt mới hoặc vợt đã qua sử dụng. Nếu vợt qua sử dụng thì có mấy em này bác có thể tham khảo nhé. E cũng có cả mặt cũ nữa

Attachments

11.9 KB · Đọc: 0
    8.5 KB · Đọc: 0
    12.3 KB · Đọc: 0
    10.8 KB · Đọc: 0
    10.4 KB · Đọc: 0

Minh ú

Thượng Sỹ
Mình đang thừa 1 cây YEO Pen cần bán đây, bạn vào box rao vặt -> cốt vợt tham khảo nhé. Nếu bạn cần vợt nẩy hơn thì mình có 1 cây YEO 7 Power mới
Cảm ơn bác em dc nhờ mua hộ và ko mua cốt cũ và đang trong thời gian tham khảo,tiện đây cho em hoải thêm là nếu dùng Hao2-3 thì đánh mặt gì thì hợp lý ạ.có thể đánh ten 64 và trái 05fx dc ko.cảm ơn các bác nhiều.

long thủ

Đại Tá
Cảm ơn bác em dc nhờ mua hộ và ko mua cốt cũ và đang trong thời gian tham khảo,tiện đây cho em hoải thêm là nếu dùng Hao2-3 thì đánh mặt gì thì hợp lý ạ.có thể đánh ten 64 và trái 05fx dc ko.cảm ơn các bác nhiều.

Mấy cốt này đánh mặt tàu là hay nhất. Mà đã hợp tàu thì thường hợp hết Nhật đức

songphaisock

Trung Tá
Mấy cốt này đánh mặt tàu là hay nhất. Mà đã hợp tàu thì thường hợp hết Nhật đức
Thế thì em bỏ tàu đạo đây, oải quá đánh k nổi. Mà hôm rồi Phương Uyên nó gửi cho con máy Orange ngon lành cành đào, hí hí ^^

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Cảm ơn bác Long thủ và bác khiconanchuoi200 cho em hỏi thêm là tác dụng vợt này của Hao2 và Hao3 như nào,muốn xem tác dụng của nó thì xem trên trang w nào và mua nó ở đâu ạ,em cảm ơn hai bác nhiều.

Bác cho cháu nó chơi TG3 là tối ưu nhất nhé, nhờ thầy chuyên tàu đạo hướng dẫn đàng hoàng, HN thì có thầy Dũng Cửu, HCM thì có thầy Thuận Lác nhé.
Còn không thì nên chơi Hexer Plus hoặc Hexer Duro.
Nó là cây vợt khá dễ đánh, độ nảy ở mức chấp nhận được và độ kiểm soát ngon lành nhé.

quanganh_md

Binh Nhì
[âyoteMalinHD, post: 304046, member: 8150"]Mình đang thừa 1 cây YEO Pen cần bán đây, bạn vào box rao vặt -> cốt vợt tham khảo nhé. Nếu bạn cần vợt nẩy hơn thì mình có 1 cây YEO 7 Power mới[/quote]
Cay
Em đang đánh cây Ma Lin YEO, cây này bên TQ rất được ưa chuộng trong giới vợt dọc. Em cũng đánh cơ bản và giật đều 2 càng, nên thấy cây này có độ đàn hồi rất tốt và kiểm soát cao, đặc biệt với đánh cổ tay. trên bàn.
Xin chào anh Long Thủ ạ!
Em cũng đang chơi cây YEO cán CS, đang chơi BH là Mark V,FH là Flyart của Nittaku thấy ko hợp lắm! Em đc biết anh là cây Penhold nhiều kinh nghiệm xin chỉ giáo cho em 1 combo vừa phù hợp kinh tế, cừa phù hợp lối đánh của vợt dọc đc ko?
Nếu bác có mút nào ko dùng thì cho em tham khảovs!

Minh ú

Thượng Sỹ
Bác cho cháu nó chơi TG3 là tối ưu nhất nhé, nhờ thầy chuyên tàu đạo hướng dẫn đàng hoàng, HN thì có thầy Dũng Cửu, HCM thì có thầy Thuận Lác nhé.
Còn không thì nên chơi Hexer Plus hoặc Hexer Duro.
Nó là cây vợt khá dễ đánh, độ nảy ở mức chấp nhận được và độ kiểm soát ngon lành nhé.
Cảm ơn bác nhiều và cho em hỏi thêm là TG3 là vợt Nước nào sản xuất và mua ở đâu ạ

long thủ

Đại Tá
Xin chào anh Long Thủ ạ!
Em cũng đang chơi cây YEO cán CS, đang chơi BH là Mark V,FH là Flyart của Nittaku thấy ko hợp lắm! Em đc biết anh là cây Penhold nhiều kinh nghiệm xin chỉ giáo cho em 1 combo vừa phù hợp kinh tế, cừa phù hợp lối đánh của vợt dọc đc ko?
Nếu bác có mút nào ko dùng thì cho em tham khảovs!

Mình toàn đánh mút Tàu nên ko biết tư vấn cho bạn kiểu gì. Nhưng theo cảm nhận của mình thì cây này hợp với mặt nào cứng 1 chút, VD như Rakza 7 vì mình đánh trái con này thấy hợp.

MalinHD

Thượng Sỹ
Long: Rakza 7 là cái mặt hôm trước a mượn vợt em đánh thử đúng không? Đánh rất hay đấy chứ, vừa nhẹ, vừa nẩy và xoáy, có khi còn hơn Ten80 trái của anh

long thủ

Đại Tá
Long: Rakza 7 là cái mặt hôm trước a mượn vợt em đánh thử đúng không? Đánh rất hay đấy chứ, vừa nhẹ, vừa nẩy và xoáy, có khi còn hơn Ten80 trái của anh

Vâng chính con đó, lại bền nữa, đánh trái thì cả năm vẫn tốt

Bình luận từ Facebook