Nhờ các cao thủ giúp đỡ chọn cốt vợt

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Em mới chơi bóng bàn được 1 thời gian chưa đủ lâu, kỹ thuật hạng gà ( Giật moi quả đầu, bạt quả 2) nhưng trình còn non. Em khởi nghiệp bằng cốt Mazunov nhưng em thấy nặng quá và muốn lên đời. Em đang phân vân giữa em Leoviz Ruby và Tronum Aratox OFF+. Mong các bác có kinh nghiệm chỉ giáo để em cưới được 1 em vừa ý. Thanks các bác!

Em mới chơi bóng bàn được 1 thời gian chưa đủ lâu, kỹ thuật hạng gà ( Giật moi quả đầu, bạt quả 2) nhưng trình còn non. Em khởi nghiệp bằng cốt Mazunov nhưng em thấy nặng quá và muốn lên đời. Em đang phân vân giữa em Leoviz Ruby và Tronum Aratox OFF+. Mong các bác có kinh nghiệm chỉ giáo để em cưới được 1 em vừa ý. Thanks các bác!
Theo e nên đánh cây trieber K của Andro( phải rasant trái duro) bác à,tronum đánh ngon nhưng tsự hơi rung và cho cảm giác banh không đã bằng e nó.
Đội T-T h đánh cây này kêt hợp với 2 Rasant bạn à,thông tin chính thức T-T h được Andro tài trợ bạn ơi.
Chúc bạn mong chóng chọn được Combo ưng ý

dvdbka

Trung Uý
Đảm bảo với các bác sau một hồi được các anh em tư vấn bác này sẽ chọn Leoviz Ruby =)) (Tên nick, với 01 bài viết)

Nếu bạn quan tâm đến Ruby có thể đến 101 Đại Cồ Việt để đánh thử nhé. Bên mình có sẵn bàn và vợt mẫu. Ngoài ra khi quan sát bạn dợt bóng và trao đổi thêm thì bên mình có HLV tư vấn bạn được chính xác hơn. Thêm nữa tại đây thường xuyên có mặt các ACE đam mê, vui vẻ và có kinh nghiệm, bạn có thể trao đổi được nhiều kiến thức liên quan đến bóng bàn.

a Tủn

Binh Nhì
xin mạn phép mượn tạm đất của bác chủ thớt để em tham khảo ý kiến anh em tí vì em cũng có cùng tâm tư nguyện vọng như bác, mong bác ít phiền lòng. Chả là sau một thời gian tập chơi pingpong, em khởi nghiệp bằng cây đường sắt, sau những năm bôn ba với xạ điêu, tmb zlc, tsp em lại quay về đường sắt vì ko thể thích nghi nổi với những em đó. đỉnh điểm là trong giai đoạn diễn ra euro 2012, sau trận Nga-Hy Lạp em cho ra đi bé TSP và Fukuhara vì một số lý do bất khả kháng. nay sau khi ăn may trong giải Thanh Xuân open, với số tiền thưởng kha khá của ban tổ chức em quyết định ...lên đời. em đang đánh H3 nitaku, xin các cao thủ chỉ giáo nên đổi em nào để thích hợp với loại mút này và giá cả cũng như chương trình sale off thế nào, em mong sẽ tìm được kiếm quý và tiện đây cũng xin rao bán em đường sắt cũ của em, giá cả có thể thương lượng sau khi xem hàng! em nó còn mới 40%.

toannq

Trung Uý
xin mạn phép mượn tạm đất của bác chủ thớt để em tham khảo ý kiến anh em tí vì em cũng có cùng tâm tư nguyện vọng như bác, mong bác ít phiền lòng. Chả là sau một thời gian tập chơi pingpong, em khởi nghiệp bằng cây đường sắt, sau những năm bôn ba với xạ điêu, tmb zlc, tsp em lại quay về đường sắt vì ko thể thích nghi nổi với những em đó. đỉnh điểm là trong giai đoạn diễn ra euro 2012, sau trận Nga-Hy Lạp em cho ra đi bé TSP và Fukuhara vì một số lý do bất khả kháng. nay sau khi ăn may trong giải Thanh Xuân open, với số tiền thưởng kha khá của ban tổ chức em quyết định ...lên đời. em đang đánh H3 nitaku, xin các cao thủ chỉ giáo nên đổi em nào để thích hợp với loại mút này và giá cả cũng như chương trình sale off thế nào, em mong sẽ tìm được kiếm quý và tiện đây cũng xin rao bán em đường sắt cũ của em, giá cả có thể thương lượng sau khi xem hàng! em nó còn mới 40%.
đường sắt bây giờ có giá vậy hả bác,để em về quê em mua lại vài chục cái ra bán cho ae đam mê =))

toannq

Trung Uý
đường sắt bây giờ có giá vậy hả bác,để em về quê em mua lại vài chục cái ra bán cho ae đam mê =))

thanh dai ca77

Đại Tá

Nếu thực sự bác mới chơi kỹ thuật chưa cứng thì nên chọn các cốt thuần gỗ loại OFF thôi mà chơi, đánh với DONIC Baracuda cho FH và BH luôn cho lành, sau này kỹ thuật ngon rồi thì gắn mặt khác tốc độ hơn, sau cùng mới tính đến cốt bác ah! còn nếu bác cầm những cây đỉnh vào chơi liền thì sau này rất khó cho bác!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nếu bác muốn dùng Leoviz có lẽ bác nên đến Hỏa Châu test thử cây Ruby và cây Opal Carbon rồi hãy lựa chọn. Nói chung là trăm nghe không = 1 thấy, mà trăm thấy không = 1 thực hành mà =))

a Tủn

Binh Nhì

bác phải cẩn thận hàng nhái đấy nhé! nếu quê bác có đường sắt tem đồng thì càng tốt, chứ tem bạc đánh kém lắm. với lại bác phải kiểm tra kỹ để tránh nhầm hàng fake liên doanh của Đức và Trung Quốc bác ạ. hàng xịn đường sắt vn giá khoảng 15-17k /cây ( kèm theo túi nilon đựng vợt và 1 quả bóng 1 sao ), còn hàng nhái em ko nắm rõ, chắc cũng chỉ khoảng 300k thôi, nhưng bác ko nên mua phí tiền.

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến tư vấn giúp em. Em sẽ lắng nghe và cố tìm được vợ vừa ý theo gợi ý của các bác.

Bình luận từ Facebook