Nhờ các bác tư vấn mua bàn bóng bàn

dieptit

Binh Nhì
Em đang tập bóng bàn, muốn mua 1 bàn bóng bàn để trên sân thượng cho cả nhà cùng chơi. Do trên sân thượng nắng nóng ( nhà em hướng Tây bắc, khi nào trời nắng nóng có thể dùng gập lại phủ bạt để giảm nắng được) và em đang trong giai đoạn tập chơi nên không biết loại bàn nào phù hợp cho nhà em ạ. Điều kiện kinh tế cũng hạn hẹp nên mong các bác tư vấn cho em 1 loại bàn có thể bền bền chút, chất lượng mặt bàn tốt để trước mắt đánh bóng bàn phục vụ rèn luyện sức khỏe, thứ nữa là luyện tập nâng cao để đánh giải ở cơ quan. Chân thành cảm ơn các bác nhiều ! Được loại bàn ngon bổ rẻ thì tuyệt ạ. Hehe

hạn hẹp vừa phải thì làm cái Vinasport 30 ly bác nhé! Như nhà e để trong phòng mà chơi suất chả sao cả,bền chán hihi. Còn kinh tế khá giả hơn thì vs xem xét tới các loại...Song ngư,xiom,Giantdragon...

jun2502

Binh Nhì
Mình nghĩ chắc mua bàn BB cũ tầm 3-5 triệu là đáp ứng nhu cầu của bạn, để bàn BB ở sân thượng sẵn tiện tập thể lực luôn hả bác kaka :D

chelseafc1409

Binh Nhì
hạn hẹp vừa phải thì làm cái Vinasport 30 ly bác nhé! Như nhà e để trong phòng mà chơi suất chả sao cả,bền chán hihi. Còn kinh tế khá giả hơn thì vs xem xét tới các loại...Song ngư,xiom,Giantdragon...

chuẩn quá, bàn này dùng cũng được mà giá rất bình dân, phù hợp cho tự tập ở nhà.

Bình luận từ Facebook