nhờ các bác tư vấn fh cho hayabusa zxi

AndroCS7

Đại Tá
Cốt Hayabusa rất hợp với mặt Xiom, e lắp Sigma I hoặc Sigma II, Omega IV đều ok cả. Nếu ở HN thì ghé qua CLB của anh Dũng Cửu ở đó có sẵn mặt vợt Xiom các loại để e đánh thử luôn xem có hợp ko, đỡ mất công mua rồi nhỡ ko hợp ^^

pg7thuytinh

Trung Uý
e cũng có qua clb a dũng rồi, e cũng kêt sigma nhưng học sinh nghèo chua đủ tiền mua sigma ak, sigma tận những 1 củ ma a

pg7thuytinh

Trung Uý
Cốt Hayabusa rất hợp với mặt Xiom, e lắp Sigma I hoặc Sigma II, Omega IV đều ok cả. Nếu ở HN thì ghé qua CLB của anh Dũng Cửu ở đó có sẵn mặt vợt Xiom các loại để e đánh thử luôn xem có hợp ko, đỡ mất công mua rồi nhỡ ko hợp ^^

tiện thể e hỏi luôn, e có 1 miếng omega 4 asia có thể cho làm fh đc k các bác, nểu đc thì bh chọn mặt j, bh e cũng dang học giật trái và bạt trái, nhờ các bác tư vấn dùm

Dũng Cửu

Đại Tá
em đánh omega IV asian dán fh được đấy kiểm soát tốt tạo xoáy tốt,nhưng em cố làm cái sigma 2 pro đánh fh với haybusa zxi thì hợp hơn rất nhiều vừa bền hơn tốc độ cao hơn và xoáy hơn hẳn có gì alo anh anh để giá ưu đãi cho sinh viên nhé !:D

Last edited:

pg7thuytinh

Trung Uý
em đánh omega IV asian dán fh được đấy kiểm soát tốt tạo xoáy tốt,nhưng em cố làm cái sigma 2 pro đánh fh với haybusa zxi thì hợp hơn rất nhiều vừa bền hơn tốc độ cao hơn và xoáy hơn hẳn có gì alo anh anh để giá ưu đãi cho sinh viên nhé
sigma 2 tận những 1tr mà a, e la hs vẫn chưa đú dc, e chỉ mua đc mặt tầm khoảng 800k thôi a ak, nếu dán omega 4 cho fh thì bh có thể dán mặt gi a, ông a tư vấn cho e cái

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
em đánh omega IV asian dán fh được đấy kiểm soát tốt tạo xoáy tốt,nhưng em cố làm cái sigma 2 pro đánh fh với haybusa zxi thì hợp hơn rất nhiều vừa bền hơn tốc độ cao hơn và xoáy hơn hẳn có gì alo anh anh để giá ưu đãi cho sinh viên nhé
sigma 2 tận những 1tr mà a, e la hs vẫn chưa đú dc, e chỉ mua đc mặt tầm khoảng 800k thôi a ak, nếu dán omega 4 cho fh thì bh có thể dán mặt gi a, ông a tư vấn cho e cái
nếu em đán fh được mặt cứng: omega IV pro bh: omega IV asian
nếu không thiên về cảm giác tạo xoáy và khống chế tốt làm 2 em omega iv asian cho fh và bh nhé ^_^

tuyetvu79

Đại Tá
!:p
cốt haybusa thì phải đi với Haybusa mới phải chứ
tốc độ khỏi chê......bám tuyệt vời...kiểm soát không khó....
:eek:
http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/2011/09/suzuki-hayabusa-dat-van-toc-gan-300km-h-tren-duong-pho/

TUYỆT CHƯA.........thèm Bia

pg7thuytinh

Trung Uý
các bác ơi e thây mấy mặt này cũng hay, các bác xem hộ e có dán đc fh cho hayabusa k
yasaka razka9
stiga calibra lt spin
nittaku flyatt hart
donic blue fire m2
các bác tư vấn giùm e cái

thuhungn

Trung Sỹ
các bác ơi e thây mấy mặt này cũng hay, các bác xem hộ e có dán đc fh cho hayabusa k
yasaka razka9
stiga calibra lt spin
nittaku flyatt hart
donic blue fire m2
các bác tư vấn giùm e cái
Mặt Razka 9 đánh FH cho hayabusa là hợp nhất so với mấy mặt kia, bạn cứ yên tâm mua về mà đánh fh mình cũng dùng thử gần 10 mặt dán fh cho Hayabusa zxi rồi, hay nhất vẫn là Razka 9.
Các mặt đã thử: Razka 9, ten 05fx, Sigma Euro II, Razka 7 soft, Blue fire M1, Flyatt hart, andro Rasant, Acuda S1 turbo,...
Note: mặt Sigma Euro II đánh trái cốt hayabusa zxi là nhất không mặt nào so được.
Đây là cảm nhận của riêng mình đã dùng và test thử cốt này, rơ của mình FH cũng giật moi, câu xoáy, BH chặn đẩy, quả nào ngon thì móc trái.

Last edited:

pg7thuytinh

Trung Uý
Mặt Razka 9 đánh FH cho hayabusa là hợp nhất so với mấy mặt kia, bạn cứ yên tâm mua về mà đánh fh mình cũng dùng thử gần 10 mặt dán fh cho Hayabusa zxi rồi, hay nhất vẫn là Razka 9.
Các mặt đã thử: Razka 9, ten 05fx, Sigma Euro II, Razka 7 soft, Blue fire M1, Flyatt hart, andro Rasant, Acuda S1 turbo,...
Note: mặt Sigma Euro II đánh trái cốt hayabusa zxi là nhất không mặt nào so được.
Đây là cảm nhận của riêng mình đã dùng và test thử cốt này, rơ của mình FH cũng giật moi, câu xoáy, BH chặn đẩy, quả nào ngon thì móc trái.
cám ơn bác thuhung, rơ của e cũng giống bác lắm, thank bác
bác cũng cho e hỏi luôn là mặt rách da đấy có bền bằng sigma k bác

Last edited:

Bình luận từ Facebook