Nhờ các bác thẩm định em H3

thanhtuan90

Thượng Sỹ
Chả là được thằng em nó cho cái mặt H3, nó bảo hàng nây sình :v . Mà em thấy lạ quá. Bác nào chuyên gia Tàu Đạo cho em cái ý kiến. Chân thành cảm ơn các bác nhé

traicauvong_bg

Đại Tá
Có chữ Quốc. Sêri 10 số chắc chắn hàng NT rồi. Có điều nó cắt mấy góc thế kia và mình chưa đủ kiến thức để phán nó sx năm nào thôi

thanh dai ca77

Đại Tá
Hàng này nếu em được tặng thì đó là điều may vì có cái mới để thử, Còn mua thì theo anh biết là hàng NT, là hàng Customer cho đội tuyển không có bao bi hay nhãn mác gì đúng không??? Cái này thì hên xui! mà theo anh phần lớn là XUI!

thanhtuan90

Thượng Sỹ
Em đánh ổn với em Globe 999 rồi a Thành ơi. Có thêm miếng này em ko biết làm gì. Mà thấy nó lạ quá. Nhẹ cực kì luôn anh. Mà sao có mấy bác có vẻ biết em này mà k nói rõ dùm em nhỉ :(. Em cũng chơi nhiều mút Tàu mà thấy miếng này thì em chưa bao giờ thấy trên mạng luôn

thanh dai ca77

Đại Tá
Em đánh ổn với em Globe 999 rồi a Thành ơi. Có thêm miếng này em ko biết làm gì. Mà thấy nó lạ quá. Nhẹ cực kì luôn anh. Mà sao có mấy bác có vẻ biết em này mà k nói rõ dùm em nhỉ :(. Em cũng chơi nhiều mút Tàu mà thấy miếng này thì em chưa bao giờ thấy trên mạng luôn
Loại này anh đánh thử rồi! Mém tí nữa là đi 1 củ vì em này đó! :):):)

HungGL

Đại Tá
Chả là được thằng em nó cho cái mặt H3, nó bảo hàng nây sình :v . Mà em thấy lạ quá. Bác nào chuyên gia Tàu Đạo cho em cái ý kiến. Chân thành cảm ơn các bác nhé

Hang nay day 2,15mm , 39 do. Cat 4 goc giong hang market nhung lai co chu Quoc giong NT! So seri cung hoi la!

vietcan

Đại Tá
có 1 vài điểm nghi ngờ đây là hàng lởm
1. miếng này ghi sx 2008 nhưng logo (chữ Cuồng phong lại nhỏ) lại ko phải là theo chuẩn 2008( chữ CP phải to.
2. góc cắt là ko đúng, seri thể hiện là NT nhưng Góc cắt lại là Market
3.Những bản H3 Trước đây ( <2009) thì thường cong về phía spong, miếng này lại cong về phía topsheet
chưa cần sờ tận tay, nhưng theo ngu ý của mình thì 99,99 % miếng này là Fake

bachikho

Đại Tá
có 1 vài điểm nghi ngờ đây là hàng lởm
1. miếng này ghi sx 2008 nhưng logo (chữ Cuồng phong lại nhỏ) lại ko phải là theo chuẩn 2008( chữ CP phải to.
2. góc cắt là ko đúng, seri thể hiện là NT nhưng Góc cắt lại là Market
3.Những bản H3 Trước đây ( <2009) thì thường cong về phía spong, miếng này lại cong về phía topsheet
chưa cần sờ tận tay, nhưng theo ngu ý của mình thì 99,99 % miếng này là Fake
theo tui nghĩ đây là miếng custom với ts mk đời mới dán vào sp NT đời cũ (tụi tàu chuyên có kiểu này)

Bình luận từ Facebook