nhờ anh em tư vấn chọn combo em ZJK SUPER ZLC

lê hải anh

Binh Nhì
mình mới cưới em này, nhờ các cao thủ chỉ giáo. lối chơi của mình thiên về ma sát, xoáy, điểm rơi và bền bóng. sở trường giật phải và cắt trái, bạt phải chặn đẩy được, vẩy trái được, sở đoản bóng thiếu lực và khống chế giao bóng yếu...THANKS!

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Oh no no! ko on dau mat tau cung ko danh dc dau! Minh da thu h3nt roi! Phai mat mem nhu baracuda hay s3 m3 faytt soft nitaku... noi chung la phai mem va sponge phai la bot bien. Con mat tau thi phai tuned 3 lan

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
thanks. em này dùng mặt tàu hợp ko? h3 hoặc g888...
ban phai cam nhan dc la no nay nhu sar nhung ban vao bong cham hon mot chut bong van vao ban va vao nhanh hon mot chut bong van vao ban ! neu ban choi cau xoay va vay co tay bat ngan tren ban thi ban nen cho mat mem va ban sponge bot bien .chuc ban chon dc combo ung y !

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Các dòng H3 khác không hợp nhưng H3-50 có thể bạn ah..ghép với Sp Jun chơi OK lắm ..mình nghĩ ghép với Sp ZJK chắc cũng ổn thôi. .
minh da choi con H3NT 39do giat thi ok nhung bat thi ko the chap nhan dc ! trong khi danh ma de tieng coc cai la bong da vao luoi ! nen bong cao danh kho chiu vai ! chi danh voi may ong cat chem thi ok thoi chu danh voi ong choi phong thu xa ban thi minh chet luon

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
minh da choi con H3NT 39do giat thi ok nhung bat thi ko the chap nhan dc ! trong khi danh ma de tieng coc cai la bong da vao luoi ! nen bong cao danh kho chiu vai ! chi danh voi may ong cat chem thi ok thoi chu danh voi ong choi phong thu xa ban thi minh chet luon
Ong QuangHung ah ! combo cua ong hai mat mem con + ca cot Jun SP nua ! cot do kem nay hon cot minh do ! :D

hoantopas

Đại Tá
mình mới cưới em này, nhờ các cao thủ chỉ giáo. lối chơi của mình thiên về ma sát, xoáy, điểm rơi và bền bóng. sở trường giật phải và cắt trái, bạt phải chặn đẩy được, vẩy trái được, sở đoản bóng thiếu lực và khống chế giao bóng yếu...THANKS!
FH ten 80, BH Ten 05 hoặc 05FX

vankiem

Đại Uý
minh dong i moi nguoi mot loi danh nhung Danh H3 ko bat dc ban ah`
H3-50 sẽ khắc phục được quả bạt, mình đang đánh hai combo như chữ ký và ko hối hận gì.
H3-50 so với Ten thì hơi khó, trên quan điểm người đã chơi mặt tầu thì mình thấy. H3-50
1: Độ xoáy ở giữa H3 và TG3
2: Hạn chế được quả vào bạt của H3 và TG3 hay bị tụt bóng.
3: Giật bóng có thiếu tay chân chút vẫn vào. H3 và TG3 nếu lỡ thiếu thì thường hỏng.

QuangHung

Đại Tá
Ông không xem mấy thằng tàu khua . trình nó cao thế mà khi có bóng bạt nó đều phải sw mặt BH để nó bạt chứ có dùng H3 để bạt mấy khi đâu :D

Bình luận từ Facebook