Nhận xét gỗ cốt vợt Garaydia alc

dungatvt

Thượng Tá
Các bác nhìn dùm em xem lớp gỗ có nhiều đường kẻ song song rất rõ nét, không biết có phải nhà sản xuất họ ghép nhiều mảnh gỗ lại không?

dungatvt

Thượng Tá
Có khi nào sau khi sản xuất vợt cung cấp cho các thị trường khác, còn thừa các mảnh gỗ vụn nên họ ghép lại bán cho thị trường Việt Nam để giảm chi phí không nhỉ?

miziru

Thượng Tá
Có khi nào sau khi sản xuất vợt cung cấp cho các thị trường khác, còn thừa các mảnh gỗ vụn nên họ ghép lại bán cho thị trường Việt Nam để giảm chi phí không nhỉ?
Cẩn thận kẻo gạch xếp không kịp bác ạ :D. Em suy luận logic tí nhé . Nếu Fake thì cũng chả có thằng ngu nào nó làm hàng fake mà dở đến mức thế này>>>ko fake >>> bác nên yên tâm, dù ghép hay ko cũng nằm trong ý đồ của bọn bướm . Vậy là bác yên tâm rồi chứ gì.

innerfore_ZLC

Trung Sỹ
avatar cua hãng còn đưa ra như thế này. Mà thế nào lại là ghép.Các bác cứ yên tâm sử dũng hàng butterfly . Người ta có mục đích riêng cho sản phẩm dù ghép hay ko ghép thì như nhau cả mà, họ đâu có dấu diếm ji . quan trọng là chính hãng ợh

dungatvt

Thượng Tá
Bác ở VT ah hay chơi ở đâu. Để em đến chiêm ngưỡng...đam mê của em là thích cốt vợt...đàm đạo em nó.
Em ở Vũng tàu, sáng thứ 7, chủ nhật chơi ở clb vietso. Em chơi từ 5h30 đến khoảng 7h30 bác ạ. Còn chiều sau 17h00 lúc trước chơi ở nhà thi đấu đa năng, dạo này trời hay mưa quá nên làm biếng không đi nữa.

aunhh

Đại Tá
Các bác nhìn dùm em xem lớp gỗ có nhiều đường kẻ song song rất rõ nét, không biết có phải nhà sản xuất họ ghép nhiều mảnh gỗ lại không?
View attachment 57585
mình nghĩ ko phải ghép đâu, chẳng qua đó là sớ gỗ nó có hình dạng thế thôi. cũng nhưncuxng co một bác , chém cây Vis custom của em, bảo là nó ghép. nói thật, lần đầu tiên nghe bác ấy nhận xét thế, mình nản luôn, vì mình ko rành về cốt vợt nhưng chưa bgio gặp cây vợt nào mà bác ấy nói gỗ ghép, như chủ thớt nói vậy. :). bác vào you tube coi video sx vợt của Butterfly, cốt vợt nó ghép thành từ nhiều miếng ghép giống hình cây vợt của mình, chứ chả có kiểu ghép nào như bác sợ và bác kia chém cả- tức là chỉ ghép ngang, chứ ko ghép dọc- mà mắt thường mình thấy. cảm nhận cá nhân, các bác cứ chém thoải mái, miễn là ra vấn đề là đc.:D

Bình luận từ Facebook