Nhận dạy bb cơ bản miễn phí tại Hải Dương!

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Cảm ơn bạn, bóng bàn nước nhà có nhiều người như bạn thì 1 ngày không xa có thể sánh vai cùng các nước khác được ! chúc bạn luôn nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Cảm ơn bạn, bóng bàn nước nhà có nhiều người như bạn thì 1 ngày không xa có thể sánh vai cùng các nước khác được ! chúc bạn luôn nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống

Bác có nói quá không ? em ước mơ là có nhiều người chơi, yêu bb thôi. còn nếu đc như bác thì còn gì bằng. dù sao cũng cám ơn bác ủng hộ nha.

admin

Administrator
Staff member
Ủng hộ cho bạn nguyenthanhtuan8101986 , BQT đã chuyển topic của bạn từ mục Rao vặt về khu vực Trung tâm đào tạo bóng bàn để topic không bị trôi xa và nhiều người đọc được hơn. Đây là khu vực đăng tin phải đóng phí nhưng để cảm ơn việc bạn dạy bóng bàn miễn phí cho mọi người nên BQT sẽ không thu phí của bạn.

Chúc bạn thành công.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Ủng hộ cho bạn nguyenthanhtuan8101986 , BQT đã chuyển topic của bạn từ mục Rao vặt về khu vực Trung tâm đào tạo bóng bàn để topic không bị trôi xa và nhiều người đọc được hơn. Đây là khu vực đăng tin phải đóng phí nhưng để cảm ơn việc bạn dạy bóng bàn miễn phí cho mọi người nên BQT sẽ không thu phí của bạn.

Chúc bạn thành công.
Thank you anh admin nhé! làm em tìm mỏi mắt không thấy topic đâu. hi vọng cv này của em mang lại niềm đam mê cho mọi người.

qua kho 123

Binh Nhì
QUÁ TUYỆT VỜI - chỉ tiếc cho phong trào BB chỉ phát triển đc ở các Thành phố lớn , thiệt thòi cho con em ở tuyến 2 quá - theo ngu ý của mình thì Bạn có kinh nghiệm dạy bóng bàn - bạn cho ra một bộ VIDEO dạy cơ bản ,nâng cao . Nếu muốn tải về nghiên cứu chỉ cần đóng tài khoản vào là có . Mình thấy tài liệu chủ yếu là của nước ngoài ,ngôn ngữ bất đồng nên rất khó . chúc bạn thành công trong cuộc sống

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
QUÁ TUYỆT VỜI - chỉ tiếc cho phong trào BB chỉ phát triển đc ở các Thành phố lớn , thiệt thòi cho con em ở tuyến 2 quá - theo ngu ý của mình thì Bạn có kinh nghiệm dạy bóng bàn - bạn cho ra một bộ VIDEO dạy cơ bản ,nâng cao . Nếu muốn tải về nghiên cứu chỉ cần đóng tài khoản vào là có . Mình thấy tài liệu chủ yếu là của nước ngoài ,ngôn ngữ bất đồng nên rất khó . chúc bạn thành công trong cuộc sống

Cũng như tên của bạn đó. làm đc viêc đó hơi khó. M cũng tìm hiểu học hỏi qua các video dạy trên mạng. nếu mà dễ thì chắc có nhiều người đã làm trước rồi. M cũng sẽ lưu ý đến đề nghị của bạn. m sẽ họp nhóm chuyên môn xem mọi người có hợp tác không đã. nếu đc m sẽ dựa trên các video có sẵn m sẽ phiện dịch ra tiếng việt cho bạn. dù sao bọn họ cung là bặc thầy trong các bậc thầy rồi. hí. m ko dám vượt mặt.

nhathnb2

Binh Nhất
Quả thật rất ý nghĩa, tuy không ở Hải Dương nhưng mình cũng là 1 người đam mê bóng bàn. Tuy không có cơ hội để học tập cùng bạn nên chỉ mong chúc bạn đào tạo được những học viên tốt có những ký năng chơi đẹp mắt góp phẩn đẩy mạnh phong trào bóng bàn nước nhà lên cao :D. Chúc bạn thành công và có sức khỏe tốt. Xin cảm ơn.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Quả thật rất ý nghĩa, tuy không ở Hải Dương nhưng mình cũng là 1 người đam mê bóng bàn. Tuy không có cơ hội để học tập cùng bạn nên chỉ mong chúc bạn đào tạo được những học viên tốt có những ký năng chơi đẹp mắt góp phẩn đẩy mạnh phong trào bóng bàn nước nhà lên cao :D. Chúc bạn thành công và có sức khỏe tốt. Xin cảm ơn.

thank you bạn. Mình cũng mong đc như vậy. càng nhiều học viên càng vui.

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
hay quá. đánh bóng giỏi cũng chưa chắc có ai làm được việc ý nghĩa như bác.. chúc bác thành công và sẽ cho ra nhiều nhân tài bóng bàn..

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Em tiếc quá mất thôi.muốn tìm đc 1ng thầy nhjệt tình như bác quá.e lạj k ở HD.hjx

hihi. em nhiệt tình nhưng lớp học vẫn chưa đc đông cho lắm. những người học toàn người đã nhiều tuổi rồi hơi buồn chút. muốn tìm các bé tầm 6-9 tuổi HL quá mà không có đứa nào nó thích bb cả.ra nhìn lớp học bơi với lớp bb lòng lại buồn thêm.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Nhân dịp hè 2012 mình tổ chức lớp học bb cơ bản miễn phí tại CLB Tân Dân - Chí Linh - Hải Dương
ae nào ở HD có nhu cầu đăng ký tại CLB hoặc trên diễn đàn. Hân hạnh đón tiếp.
I. Mục đích
- Nhằm nâng cao tinh thần thượng võ, yêu bóng bàn là chính.
- Giúp các anh em chưa có điều kiện muốn học cơ bản ( theo võ thuật gọi là chính phái )
II, Yêu cầu
- Khi đi tập ae mang theo kiếm ( vợt )
III, Thời gian
- Thời gian tập luyện từ 17h - 19h các ngày trong tuần. Nghỉ thứ 7 và chủ nhật.
IV. Địa điểm
- CLB Tân Dân - Chí Linh - Hải Dương

SĐT: 0904.197.484 - Nguyễn Thanh Tuấn

Chủ topic thật là hào hiệp. Mình cũng muốn đi học bóng bàn cơ bản nhưng bây giờ tài chính hạn hẹp quá. khi nào bạn lên Hà Nội rất mong được đón tiếp bạn và xem bạn đánh bóng.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
hihi. em nhiệt tình nhưng lớp học vẫn chưa đc đông cho lắm. những người học toàn người đã nhiều tuổi rồi hơi buồn chút. muốn tìm các bé tầm 6-9 tuổi HL quá mà không có đứa nào nó thích bb cả.ra nhìn lớp học bơi với lớp bb lòng lại buồn thêm.

Những trẻ cỡ bạn nói chỉ còn cách vận động phụ huynh bạn à ! nhất là nhưng phụ huynh thích thể thao đó !

kmfirecat

Thượng Sỹ
hi ^^ mình quên. Số di động của mình 0987444926, khi nào bạn lên Hà Nội đánh bóng thì nhớ nt cho mình địa điểm để mình đến xem.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Chủ topic thật là hào hiệp. Mình cũng muốn đi học bóng bàn cơ bản nhưng bây giờ tài chính hạn hẹp quá. khi nào bạn lên Hà Nội rất mong được đón tiếp bạn và xem bạn đánh bóng.

Mình cũng hay lên HN chơi lắm. Nếu bạn có thời gian thỉnh thoảng m qua chơi nhá!

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Những trẻ cỡ bạn nói chỉ còn cách vận động phụ huynh bạn à ! nhất là nhưng phụ huynh thích thể thao đó !

cám ơn bạn. Mình biết là như vậy. Ở chỗ m có vận động mấy bác phụ huynh. Các bác nói bọn nhỏ không có time học. thời gian rảnh bọn nhỏ đi bơi. ở chỗ mình lớp học bơi đến gần 100 cháu. Còn mấy bác m đang dạy con cháu bác toàn bằng tuổi m. Với lại đi làm ăn xa nhà. Nói chung là M chỉ hướng dẫn đc các bác lớn tuổi thôi. Dù sao m cũng thấy rất vui! Có niềm vui là có tất cả mà. Sợ chi gian khó. đúng không bạn!

kmfirecat

Thượng Sỹ
ok, mình ở Nghĩa đô, thỉnh thoảng sang Học Viện Kỹ Thuật qs đánh. Bạn lên HN thì điện cho mình nhé, rùi vào Học Viện đánh, ở đó có mấy cao thủ đánh hay bắt nạt mình quá
.

Bình luận từ Facebook