NGƯỜI ĐẸP CHƠI BÓNG BÀN NHƯ XIẾC. KINH THIỆT

tosiosHD

Đại Tá
Anh nghĩ, đánh thế này tầm năng khiếu U15 nó tập 1 buổi là diễn được, cần đếch gì phải kỹ xảo hả chú!
Năng khiếu U15 mà bác nói tập 100 năm xem có đánh được như vậy ko hả bác? Nhìn mấy cái đoạn nó đánh qua gầm bàn, đánh liên tục vào mép bàn...là biết video dùng kỹ xảo rồi bác ạ!

Linh69

Đại Tá
Năng khiếu U15 mà bác nói tập 100 năm xem có đánh được như vậy ko hả bác? Nhìn mấy cái đoạn nó đánh qua gầm bàn, đánh liên tục vào mép bàn...là biết video dùng kỹ xảo rồi bác ạ!
Đây là kỹ năng mà nếu đến 1 đẳng cấp nào đó có thể luyện được!:)
A em cũng ko cần tranh luận sâu làm gì!:D
Câu chuyện người bắn cung và ông bán dầu hỏa ko biết mọi người xem chưa!?:D
Cuộc sống nếu điều đó phải làm thường xuyên cũng như luyện tập thì sẽ có người làm được:p

tosiosHD

Đại Tá
Đây là kỹ năng mà nếu đến 1 đẳng cấp nào đó có thể luyện được!:)
A em cũng ko cần tranh luận sâu làm gì!:D
Câu chuyện người bắn cung và ông bán dầu hỏa ko biết mọi người xem chưa!?:D
Cuộc sống nếu điều đó phải làm thường xuyên cũng như luyện tập thì sẽ có người làm được:p
Vâng, cũng chẳng có gì phải nói nhiều về video này bác nhỉ?! Có thể bác thấy đây là kỹ năng mà nếu luyện đến 1 đẳng cấp nhất định sẽ làm được. Vậy bác nhìn mấy cô gái trong video này giống diễn viên hơn hay giống vđv đẳng cấp hơn? Em nhìn cái đoạn cô bé kia đánh bóng liên tục vào mép bàn mà em liên tưởng đến cái video mà Lý Tiểu Long cầm côn đánh bóng bàn đấy!
Video quá ảo, phải ko bác?!

Mark V

Đại Uý
ghép kỹ xảo thì thế vẫn chưa tởm
Ví dụ 1 đứa dùng lỗ Đ... phọt ra, đứa kia lè Lưỡi búng lại. Mà phải chơi bóng 40+ mới fashion

Bình luận từ Facebook