muốn sửa vợt bóng bàn !

vttn2311

Binh Nhất
em có cái vợt như hình. bác nào mách cho e chỗ sửa ở Hà Nội với ạ. vợt e bị nặng nhất là bị tước mấy sợi gỗ nhìn nham nhở quá. em cảm ơn rất nhiều !

Attachments

514.9 KB · Đọc: 0
    506.1 KB · Đọc: 0
    588 KB · Đọc: 0
    480.5 KB · Đọc: 0
    538.1 KB · Đọc: 0

haininh

Binh Nhất
em có cái vợt như hình. bác nào mách cho e chỗ sửa ở Hà Nội với ạ. vợt e bị nặng nhất là bị tước mấy sợi gỗ nhìn nham nhở quá. em cảm ơn rất nhiều !
Gửi hoả châu ấy bác. Em có cái cốt cũng tước gỗ mà sau khi sửa đẹp mê ly :)

lamtq

Đại Tá
Cái này đắp bột gỗ những chỗ đã tuớc nặng mấtgỗ.chỗ bị nhẹ thì xử lý rồi qét dầu chống tuớc. Bảo đảm ko b g bị nữa.
Chi phí sửa cũng rẻ . Nếu b ở Sài Gòn thì Lh tớ

archer

Đại Tá
Nếu là e thì e sẽ vứt đi mua cốt mới, có sửa đc nhưng với độ mủn nát ẩm này đánh cũng ko thích. Nếu sửa để giữ làm kỉ niệm e sẽ mang ra Hỏa Châu :)

nenneisaru.nbt.1509

Thượng Sỹ
Nếu là e thì e sẽ vứt đi mua cốt mới, có sửa đc nhưng với độ mủn nát ẩm này đánh cũng ko thích. Nếu sửa để giữ làm kỉ niệm e sẽ mang ra Hỏa Châu :)
Đồng ý vs bác. Cái vợt nó cũng giống như đàn bà. Nội thất đã mục nát thì có trát cả đống phấn son, xài hàng hiệu thì vẫn là nát. Tay chân sứt sẹo tí còn được chứ mặt tiền hoặc chỗ cần sài mà nát tươm thế này thì cất tủ thôi...

ngtrantoan

Đại Tá
Cốt bác này hư nhiều hơn cốt của tui nữa hehe

Bình luận từ Facebook