Mua mặt gai 388C-1 và gai 802-40

anhlapro476

Trung Uý
Như tiêu đề mình cần trải nghiệm 2 mặt gai dawei 388C-1 lót 1.5mm ( lót mỏng hơn càng tốt ) và mặt gai công 802-40 lót 1.5mm . Mới 100% luôn nha ace vì cốt mình to nên ko mua mặt qua sử dụng đc . Ace nào bán hay biết chỗ nào bán xin chỉ giùm . Thank ace nhiều
P/s : 2 mặt màu đen hết

thinhnguyen

Đại Tá
Như tiêu đề mình cần trải nghiệm 2 mặt gai dawei 388C-1 lót 1.5mm ( lót mỏng hơn càng tốt ) và mặt gai công 802-40 lót 1.5mm . Mới 100% luôn nha ace vì cốt mình to nên ko mua mặt qua sử dụng đc . Ace nào bán hay biết chỗ nào bán xin chỉ giùm . Thank ace nhiều
Ca này là ca sinh khó phải mổ thôi. 388c-1 lót 1,5 giá 250k. 802 lót 1,5 giá 250k.

VoToong

Binh Nhì
em có cái mặt dawei 388b-1 mặt to đánh 1 lần anh có muốn dùng thử k? màu đen luôn anh nhé!

nguyenhoand

Thượng Sỹ
Muốn trải nghiệm tính năng của mặt gai thôi , thử từ từ xem gái nào hợp :p:p:p
Thấy ae trong topci toan dánh gai. Xin ké chủ topic chút
Mình đang dung gai công Mizunov Booster EV nay muốn thử cảm giác của Andro Hexer Pips Force , bác nào có Andro Hexer Pips Force trao đổi hoăc biết ai có chỉ dùm

Bình luận từ Facebook