Một số hình ảnh về công tác tổ chức 9x open và luyện tập của 9x Hà Nội

khong_le_huy_cn

Trung Uý

và cuối cùng đã vượt qua đàn anh để tiếp tục thi đấu! chúc mừng em!

khong_le_huy_cn

Trung Uý
giải 9x đã thành công tốt đẹp! BTC xin trân thành cảm ơn các nhà tài trợ ( CLB Duy hưng, anh long, anh Đông, chú trâm...)
và 1 số pic đẹp của giải! .............

Drhongson

Đại Tá
Mình già lọm khọm mà vào topic 9x cũng tỉnh hẳn ra , cứ tưởng nhầm mình cùng trang lứa , hì .
Hội sinh hoạt quá vui , tiếc là ở xa quá không đến vui lây đưoc .
Ngắm sơ sơ qua mà mình cũng quen nhiều bạn , Sepbeo, khonglehuy, zanglavis , khiconanchuoi,
shinishi , HiepHo ..., nay biết thêm Duy Anh ,Toàn , Trang mũm ... mến nhau đã lâu mà chưa đưoc gặp lần nào .
Mến chúc các bạn sinh hoạt hào hứng lâu bền ,vui sướng , đoàn kết khí thế mãi nhé .

Last edited by a moderator:

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Mình già lọm khọm mà vào topic 9x cũng tỉnh hẳn ra , cứ tưởng nhầm mình cùng trang lứa , hì .
Hội sinh hoạt quá vui , tiếc là ở xa quá không đến vui lây đưoc .
Ngắm sơ sơ qua mà mình cũng quen nhiều bạn , Sepbeo, khonglehuy, zanglavis , khiconanchuoi,
shinishi , HiepHo ..., nay biết thêm Duy Anh ,Toàn , Trang mũm ... mến nhau đã lâu mà chưa đưoc gặp lần nào .
Mến chúc các bạn sinh hoạt hào hứng lâu bền ,vui sướng , đoàn kết khí thế mãi nhé .
chúng cháu lớp trẻ năng động và yêu bóng bàn! luôn mong muốn đc sự ủng hộ của các bác, các chú, các anh đi trước về mặt tinh thần! để chúng cháu tiếp tục cố gắng và phát triển hội và là 1 sân chơi bổ ích cho lứa tuổi trẻ! cảm ơn chú đã vào toppic ủng hộ! chúng cháu mong 1 ngày gần nhất sẽ đc gặp và giao lưu với tất cả các anh chị đàn trên để học hỏi thêm về mọi mặt ạ!

Bình luận từ Facebook