Một miếng mút có thể cắt dán được 2 mặt vợt không ?

Trainee

Đại Tá
Em tính lười, cứ chuyển sang dòng siêu bền như Rasant, Target Pro chơi. Mặt Ten em phang 4 tháng nhìn muốn vất bố đi rồi, còn Target Pro thì 4 tháng chả xi nhê gì. Phải cái Target Pro nó nặng hơn Ten 05 chừng 02 gr, được cái xoáy thì ăn đứt.
Hì còn về chấp 2 bóng, chứ chấp D 4 bóng em thấy cũng nhiều thằng nói đíu tin được !

Minh ú

Thượng Sỹ
Em tính lười, cứ chuyển sang dòng siêu bền như Rasant, Target Pro chơi. Mặt Ten em phang 4 tháng nhìn muốn vất bố đi rồi, còn Target Pro thì 4 tháng chả xi nhê gì. Phải cái Target Pro nó nặng hơn Ten 05 chừng 02 gr, được cái xoáy thì ăn đứt.
Hì còn về chấp 2 bóng, chứ chấp D 4 bóng em thấy cũng nhiều thằng nói đíu tin được !
Em không có nhã ý gạ bác đánh,em chỉ nói để mọi ng biết là nó tinh tế tiết kiệm và ko ảnh hưởng lắm,em chưa biết bác là ai trình nào em cũng xin mạn phép tặng bác 2 bóng và đánh bằng 2 mặt ghép,còn đánh giao lưu 2 bia hoặc gì thì tùy bác lựa chọn em nhất trí đánh tại sân nhà bác hoặc tại Hà Nội,em cách HN 60km,bác cho ngày giờ đi để bác tin.

Trainee

Đại Tá
Em không có nhã ý gạ bác đánh,em chỉ nói để mọi ng biết là nó tinh tế tiết kiệm và ko ảnh hưởng lắm,em chưa biết bác là ai trình nào em cũng xin mạn phép tặng bác 2 bóng và đánh bằng 2 mặt ghép,còn đánh giao lưu 2 bia hoặc gì thì tùy bác lựa chọn em nhất trí đánh tại sân nhà bác hoặc tại Hà Nội,em cách HN 60km,bác cho ngày giờ đi để bác tin.
Ha ha, bạn đi lạc đề rồi!
Bác chưa biết trình em là gì mà đặt số chấp là 2 là bác không thuộc tuýt bạn bè với em rồi. Em nghĩ, thôi nói cái nghĩ ra ở đây bác lại nổi cơn lên tiếp thì mệt lắm, Stop ở đây ;)

Minh ú

Thượng Sỹ
Ha ha, bạn đi lạc đề rồi!
Bác chưa biết trình em là gì mà đặt số chấp là 2 là bác không thuộc tuýt bạn bè với em rồi. Em nghĩ, thôi nói cái nghĩ ra ở đây bác lại nổi cơn lên tiếp thì mệt lắm, Stop ở đây ;)
Sao lại phải stop,chính bác nói câu nhiều thằng nói đíu tin được thì trong đó có em ngay ở bài trên đó, thì chính bác là người không thể làm bạn dc với em nên em mới ngỏ lời...hãy xem lại lời nói mình có thể làm bạn dc với ai rồi hãy nói người khác.

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Phải trích nguồn chứ anh: web: bongbansaigon nick: P-500.
Tất cả các thay đổi lớn đều là con cháu, có khi còn là chút chít của những điều thay đổi cực kỳ vớ vẩn, nhưng lợi ích xã hội thì cộng cả việc bạn TỰ xúc cơm để ăn đấy.
Thiên tài - Khâm phục và ngưỡng mộ sự đam mê và cống hiến của tác giả.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tác dụng phụ: NẨY NHƯ LÒ XO LUÔN:p

Trainee

Đại Tá
Tác dụng phụ: NẨY NHƯ LÒ XO LUÔN:p
Hê hê, gà qué như em còn đánh được mà bác lại kêu nảy.
@tosiosHD đánh có lẽ cũng cỡ đuối anh chút, lúc đầu kêu nảy mà giờ cũng thấy ổn ổn, mà hắn gắn vào cây Tosios chắc nảy hơn Viscaria ?
Xác định đi xe phân khối lớn thì không thể dịu dàng được bác, nảy thì bác cứ phang dày bóng nữa vào, không thì tay nhanh hơn nữa, chứ múa như giờ dịu dàng quá, được cái đẹp :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hê hê, gà qué như em còn đánh được mà bác lại kêu nảy.
@tosiosHD đánh có lẽ cũng cỡ đuối anh chút, lúc đầu kêu nảy mà giờ cũng thấy ổn ổn, mà hắn gắn vào cây Tosios chắc nảy hơn Viscaria ?
Xác định đi xe phân khối lớn thì không thể dịu dàng được bác, nảy thì bác cứ phang dày bóng nữa vào, không thì tay nhanh hơn nữa, chứ múa như giờ dịu dàng quá, được cái đẹp :D
Tối nay thử lại xem thế nào, nhưng mà vẫn nhớ như in cái ấn tượng ban đầu của nó, nhanh và nẩy như LÒ XO

tosiosHD

Đại Tá
Tối nay thử lại xem thế nào, nhưng mà vẫn nhớ như in cái ấn tượng ban đầu của nó, nhanh và nẩy như LÒ XO
+ Đúng rồi. Em đang dán nó cho FH với Tosios đây. Hôm đầu tiên chơi bóng phọt ra như lò xo, đỡ giao bóng, gò bóng cũng bị phọt ra, bóng bay linh tinh... Nhưng tới hôm thứ 3 thì ok rồi. Mút này có đặc tính cộng hưởng lực, nên quả nào bác xác định đủ chân, đủ tay...giật xung 1 phát thì đối phương khóc luôn! Bóng quá xoáy, tốc độ tốt, chồm tới... đối phương bị lừa lực nếu cứ kê chặn bình thường.

Bình luận từ Facebook