Hà Nội Một lần ăn cú leo cây khi giao dịch

Lingo

Binh Nhì
Thường xuyên theo dõi bongban.org đã lâu cũng đã có khá nhiều giao dịch mua bán trao đổi với anh em trên này.
Nhưng hôm nay đúng là hơi bị tự ái. Cái số là cậu em vợ tập chơi bóng, ông anh rể khấp khởi theo dõi org tìm cái cốt ghỗ để tặng em tập chơi cơ bản.
Đợi mãi mới thấy cây Yeo lên sàn, không mất tới 5s để nhấc máy lên gọi cốt đã rẻ không mặc cả nhiều vài ba câu vui vẻ thì chốt gửi địa chỉ để cod cũng thấy đối tác lên diễn đàn thông báo nhận gạch. Xong việc khấp khởi gửi ảnh cốt cho vợ, thu xếp công vc công tác để về Hà Nội nhận thanh toán cod để dán mặt gửi quê.
Sáng ra nhắn tin hỏi mã vận đơn thì lại ăn ngay câu nhắn: bác trong câu lạc bộ lại lấy mất rồi quên không nhắn lại. Cũng thấy bực mình vì xôi hỏng bỏng không. Đến lời xin lỗi cũng ko nói dc tử tế, lúc đó thì cũng thông cảm nếu với cái lí do đó thôi.
Để tránh xôi hỏng bỏng không em nhảy lên luôn face tìm hàng thay thế vì đã lỡ hứa với em rồi. Thì lại được biết là bác bán cốt Yeo trú tại Vĩnh Phúc nhưng lại sinh hoạt clb tại Quảng Nam mà 2 bác này cùng clb mà không biết nhau . Nó không là cái gì quan trọng nhưng thấy tự ái quá. Đang ngồi trên xe về Hà Nội rảnh rỗi chia sẻ với anh em diễn đàn.

Trainee

Đại Tá
Nói đừng giận, giao tiếp với mấy bác bán hảng lẻ tẻ, chưa được khẳng định uy tín, kiểu như đặt niềm tin một lần xem sao, bác nên mua ở Miền Nam.
Thường xuyên theo dõi bongban.org đã lâu cũng đã có khá nhiều giao dịch mua bán trao đổi với anh em trên này.
Nhưng hôm nay đúng là hơi bị tự ái. Cái số là cậu em vợ tập chơi bóng, ông anh rể khấp khởi theo dõi org tìm cái cốt ghỗ để tặng em tập chơi cơ bản.
Đợi mãi mới thấy cây Yeo lên sàn, không mất tới 5s để nhấc máy lên gọi cốt đã rẻ không mặc cả nhiều vài ba câu vui vẻ thì chốt gửi địa chỉ để cod cũng thấy đối tác lên diễn đàn thông báo nhận gạch. Xong việc khấp khởi gửi ảnh cốt cho vợ, thu xếp công vc công tác để về Hà Nội nhận thanh toán cod để dán mặt gửi quê.
Sáng ra nhắn tin hỏi mã vận đơn thì lại ăn ngay câu nhắn: bác trong câu lạc bộ lại lấy mất rồi quên không nhắn lại. Cũng thấy bực mình vì xôi hỏng bỏng không. Đến lời xin lỗi cũng ko nói dc tử tế, lúc đó thì cũng thông cảm nếu với cái lí do đó thôi.
Để tránh xôi hỏng bỏng không em nhảy lên luôn face tìm hàng thay thế vì đã lỡ hứa với em rồi. Thì lại được biết là bác bán cốt Yeo trú tại Vĩnh Phúc nhưng lại sinh hoạt clb tại Quảng Nam mà 2 bác này cùng clb mà không biết nhau . Nó không là cái gì quan trọng nhưng thấy tự ái quá. Đang ngồi trên xe về Hà Nội rảnh rỗi chia sẻ với anh em diễn đàn.

mouse

Đại Uý
Nói đừng giận, giao tiếp với mấy bác bán hảng lẻ tẻ, chưa được khẳng định uy tín, kiểu như đặt niềm tin một lần xem sao, bác nên mua ở Miền Nam.
Bác nói vậy thôi chứ bán sỉ em cũng ăn quả đắng rồi (xin không nêu tên và ko bao giờ gd với ng đó nữa), tóm lại chuyển tiền thành công thì mới yên tâm, còn chuyện đê ae chú bác clb thì xảy ra như ăn cơm bữa.

Lingo

Binh Nhì
:eek::eek::eek::eek:
Em lần này lần đầu tiên, các lần khác đều ngon, có mấy lần vừa gạch xong chủ thớt kêu em để lại ông nọ ông kia, em ko đồng ý bán thì vẫn ship em thôi ko lật kèo.

Lingo

Binh Nhì
Vừa nhận tin nhắn từ Vĩnh Phúc với câu đầu tiên nguyên văn "Cũng là thuận mua vừa bán thôi". Nói thật là chán!!! Con người này đi đâu thì đi chứ đứng trước mặt em là em đánh cho ấy. :mad::mad:

plantvet

Thượng Sỹ
Không mất gì thì thôi bạn ạ, lần sau tránh mấy ông ấy ra, nhưng cũng tuyên dương phản ánh của bạn, giúp mọi người cùng tránh những chỗ đó ra cũng để họ có hạn chế làm bậy nữa. Mình cũng gặp kha khá rồi :) gặp phải mấy người đó đúng là không thú vị gì.

Nghiêm Hoàng

Trung Uý
Vừa nhận tin nhắn từ Vĩnh Phúc với câu đầu tiên nguyên văn "Cũng là thuận mua vừa bán thôi". Nói thật là chán!!! Con người này đi đâu thì đi chứ đứng trước mặt em là em đánh cho ấy. :mad::mad:
Nghĩ nhiều làm j bác. Lần sau tránh xa là đc ah, cũng chưa mất j đâu mà

DucSG

Thượng Sỹ
Mình cũng từng gặp một ông như vậy. Chat chit, thống nhất giá cả rồi. Mình đến tận nơi lấy thì ko gặp được. Hôm sau lại bảo mình là em mua cây khác đi. Minh bảo chắc a đổi ý để bán cho người khác à. Hắn bảo ừ. Kiểu mua bán mất uy tín là không chấp nhận được. Như mình là người chơi chán bán vợt có bác ở xa nhiệt tình, đến tận nơi xem xong bảo giảm giá mình vẫn bán và tăng luôn lọ Haifu còn nguyên mình không dùng (bác ấy mua cây Innerforce)

GoKu

Thượng Sỹ
Bức xúc là ko tránh đc. Nhưng bạn cũng ko mất tiền. Ko mất vật chất. B bảo đánh người ta. Bạn có đánh đc nta ko ý chứ :rolleyes:

Hocchoi123

Trung Sỹ
Người bán ko giữ lời... kể cũng bực...

phi hung

Đại Tá
Cũng lên thông cảm có trường hợp bất khả kháng,ai cũng có lúc thế. Vấn đề là tước khi lầy thì alo chốt chắc rồi hãy đến,vì như thế là 99% mua đc,còn sms xong mãi hôm sau đùng cái đến thì cũng dở,trừ ae quen thân thì đc

Bình luận từ Facebook