Một buổi tập tại CLB Duy Hưng

Duc_NM

Đại Tá
Có một góp ý nhỏ là phòng tập thì nên sơn tường bằng sơn màu tối để nhìn bóng rõ ràng. Quả bóng đã màu trắng rồi mà tường còn màu kem thế kia thì khó nhìn bóng lắm.

tapchoi

Trung Sỹ
Em xem clip bác Thắng Lốp dậy bọn trẻ ý, nhìn cơ sở vật chất ko đẹp nhưng bọn nhỏ đánh từng quả ko thiếu tay, chân và bóng rất có lực. Clip đó anh Hiệp sắc BN quay lại.
Quan trọng là bọn trẻ trong Clip của bác bắc Thắng Lốp đó tập bao lâu rồi, lại kiểu như mới tập tập 20 buổi nhưng đôi công, giật trái phải như nhiều Clip trên bongban.org quảng cáo em cũng choáng luôn vì chắc toàn cháu có năng khiếu kiểu Ma Long :D.

Last edited:
Em xem clip bác Thắng Lốp dậy bọn trẻ ý, nhìn cơ sở vật chất ko đẹp nhưng bọn nhỏ đánh từng quả ko thiếu tay, chân và bóng rất có lực. Clip đó anh Hiệp sắc BN quay lại.
Anh có thể post clip đó lên hoặc cho em đường link để xem được không anh?

À, em tìm thấy rồi:

Last edited:
Quan trọng là bọn trẻ trong Clip của bác bắc Thắng Lốp đó tập bao lâu rồi, lại kiểu như mới tập tập 20 buổi nhưng đôi công, giật trái phải như nhiều Clip trên bongban.org quảng cáo em cũng choáng luôn vì chắc toàn cháu có năng khiếu kiểu Ma Long :D.

Không thể tính số buổi tập của các cháu này được, mà phải tính theo năm. Con tôi tập ở đây khi cháu bắt đầu nghỉ hè năm lớp 1 chuẩn bị lên lớp 2, giờ cháu học lớp 4 rồi (nghĩa là đã tập được 3 mùa hè) nhưng cũng chỉ là đàn em của mấy cháu ở trên thôi. Nếu tôi nhớ không nhầm, trong số những cháu này đã có những cháu hiện được gọi vào các CLB chuyên nghiệp rồi. (Phần lớn học sinh bác Thắng tập được khoảng 4 - 5 mùa hè là đi chuyên nghiệp).

Bình luận từ Facebook