mong mọi người tư vấn cho mình cốt giống sardius tem đồng nhất

cobengaytho

Binh Nhì
mình được chơi thử cốt tem đồng này, thấy rất thích nhưng k có tiền để tậu em nó, vì nó đắt quá :( mong mọi ng tư vấn cho mình loại cốt có cảm giác và độ nảy tương đương và rẻ hơn được ko, mình thiên về ovtrarov :(

Sobat

Trung Uý
mình được chơi thử cốt tem đồng này, thấy rất thích nhưng k có tiền để tậu em nó, vì nó đắt quá :( mong mọi ng tư vấn cho mình loại cốt có cảm giác và độ nảy tương đương và rẻ hơn được ko, mình thiên về ovtrarov :(

Bạn đã thử đánh Leovit của Hỏa Châu chưa? đánh cũng được giá cả hợp lý.

Schlum

Đại Uý

Ovtcharov carbon speed là lựa chọn hợp lý .....

DambeoHD

Thượng Tá
Donic ovchtow là hợp lý nhe bác, tuy nhiên bác cần tâp thêm tạ vì nó toàn 90-100g, rất hiếm mới gặp được cây 90g đó, và điển hình rơ 1 càng cực thích điều này, bản thân mình đang đánh cây 102g thấy êm lắm, ko khác sar mà giá thành rẻ!

shinichi_86

Trung Uý
Cốt này có trọng lượng từ 84gram trở lên nhé. Trọng lượng phổ biến giao động 86-94gram. Cây của Dambeo nặng là do thửa riêng, vì Dambeo thiên đánh 1 càng nhiều, đồng thời có nhu cầu đánh cốt nặng. Cây của Dambeo gỗ cực già luôn.
Donic ovchtow là hợp lý nhe bác, tuy nhiên bác cần tâp thêm tạ vì nó toàn 90-100g, rất hiếm mới gặp được cây 90g đó, và điển hình rơ 1 càng cực thích điều này, bản thân mình đang đánh cây 102g thấy êm lắm, ko khác sar mà giá thành rẻ!

HungGL

Đại Tá

Chú Đảm đánh đại đao thế, giật chắc kỉnh khủng lắm nhể?!! ^^

tuannn

Đại Uý

Cây Ruby của Hỏa Châu cũng khá giống sar tem đồng đấy, chỉ tội hình thức thì ko đẹp bằng thôi, giá thành thì rất rẻ phù hợp với tiêu trí của bạn.

tuannn

Đại Uý
Em chưa được đánh sar tem đồng nhưng so với sar tem bạc thì không khác biệt gì. Chắc là trình kém quá.

Có khác nhiều và rất nhiều đằng khác (VD trước tiên là cái giá,...), Có lẽ trình em cũng kém như bác. hehe.

Bình luận từ Facebook