Mong các Mod giải quyết trường hợp này!

Trainee

Đại Tá
Lạ nhỉ ở máy mình vẫn bình thường mà nhỉ @@
Mình dùng trình duyệt IE hay Firefox đều bị hết.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Ngon rồi ! bộ phận kỹ thuật đã thực hiện xong ! chắc là ngày công tác tối về cơm nước nghỉ ngơi xong là vào diễn đàn chỉnh lý ngay !

huymdt

Thượng Tá
Tưởng chỉ máy mình bị lỗi chứ! thử hết trình duyệt này nọ vẫn lộn đầu xuống đất hai hôm nay. Giờ thấy mọi người cùng bị chung thì... ổn rồi ehehe ;) ... ;)

Trainee

Đại Tá
Bạn có biết là mod còn bao việc, làm không công cho diễn đàn, thế là tốt rồi, bla... bla.. bài quen thuộc đấy, các thím đấy bận nhiều việc, ko rảnh sửa đâu... chờ đi. Cẩn thận bị ban nick!@@
Nguyễn Y Vân !
Hình như đây là thay đổi thiết kế hay sao ấy. BQT bận chưa thông báo thôi !

Trainee

Đại Tá
FFox được rồi mà bạn ! bạn thử dọn dẹp lịch sử, cache đệm rồi đăng nhập lại xem !
Dạ em xóa tuốt tuồn tuột, chỉ để lại Bookmarks và Saved Password thôi, nhưng đầu đuôi vẫn cứ lộn ngược ở cả Laptop lẫn SmartPhone :D

Ơ...sao mình lại kg làm sao nhẩy, cả pc lẫn smartphone
Chắc sửa xong cho những người như em thì của bác nó lộn ngược xuống nên các Mod chả sửa làm gì đó :D

hungtv2002

Đại Tá
Dạ em xóa tuốt tuồn tuột, chỉ để lại Bookmarks và Saved Password thôi, nhưng đầu đuôi vẫn cứ lộn ngược ở cả Laptop lẫn SmartPhone :D

Chắc sửa xong cho những người như em thì của bác nó lộn ngược xuống nên các Mod chả sửa làm gì đó :D
cái nè lạ à nha. vừa ktra vẫn không làm sao cả....

Bình luận từ Facebook