Mod của khu vực mua bán rao vặt là ai vậy?

XeLu3b@nh

Đại Tá
Như tiêu đề cho em hỏi admin rằng Mod của khu vực mua bán rao vặt là ai ạ? Một khu vực nóng bỏng như thế mà e hầu như không thấy bóng dáng của MOD nào cả.

xadieu

Trung Sỹ
là ai đó hoặc chẳng là ai đó. Có thể là tôi, là bạn...là bất cứ ai có tấm lòng hướng tới lợi ích chung của cộng đồng. hihi nói đùa vậy thôi chứ đôi khi nhưng người có trách nhiệm lại có tác dụng hơn cả mod (chỉ nói "đôi khi" thôi nha, các Mod đừng tự ái :)

Ruahoguom

Thiếu Uý
Như tiêu đề cho em hỏi admin rằng Mod của khu vực mua bán rao vặt là ai ạ? Một khu vực nóng bỏng như thế mà e hầu như không thấy bóng dáng của MOD nào cả.

Các bác đọc kỹ thông báo của ban quản trị nhé!!!!!!!
Scubi06 là smod của khu vực mua bán rao vặt,chuyên doanh.
Vì lý do nào đó có thể bác ấy bận chưa theo dõi được hết những điểm nóng>>>vác tù và hơi nặng chăng???????????

XeLu3b@nh

Đại Tá
khu vực đó ngày nào cũng nóng hết cả bỏng như vậy mà mấy bác mod rao vặt chả thấy í ới gì nên e mới hỏi thôi :) ^^!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Khu vực mua bán là nóng bỏng nhất! Nếu ai mở topic mua bán đồ mà chưa đủ bài, thông tin mù mờ,... (không đúng nội quy) thì Mod sẽ xóa bài, tái phạm thì ban nick. Tuy nhiên chắc là Mod bận nên toàn thành viên tích cực vào trao đổi thôi. Tôi nghĩ BQT nên bổ sung Mod khu vực này, ưu tiên ai có thời gian online + nhiệt tình.

kater

Thượng Sỹ

Câu hỏi rất đúng trọng tâm ạ!!!!!!!!!!!!!

ltdung

Trung Uý

Nếu có vấn đề gì bức xúc Bạn hãy vào topic này http://bongban.org/forum/showthread.php/9276-Thông-báo-vi-phạm-tại-khu-vực-Chuyên-doanh-Rao-vặt. Không phải "không thấy bóng dáng của Mod" mà anh Scu06 vẫn âm thầm làm việc đấy bạn ạ!

SM5

Administrator
Khu vực này đúng là nóng bỏng thật,
quy định đã có tuy nhiên BQT cũng chưa xiết chặt nhiều. Chỉ những trường hợp vi phạm quá BQT mới xử lý.
Mọi vi phạm mà các bạn thấy đựoc, vui lòng thông báo vào topic như bạn ltdung đưa.

http://bongban.org/forum/showthread.php/9276-Thông-báo-vi-phạm-tại-khu-vực-Chuyên-doanh-Rao-vặt

BQT cũng như mọi ngừời, cũng phải lo công việc cơm áo gạo tiền nên không thể theo dõi hết được, các bạn phụ giúp BQT 1 tay bằng cách thông báo nhé.
Thân!

Bình luận từ Facebook