Mem mới - xin làm quen và học hỏi

ndbachfuv

Binh Nhất
Xin chào Gia đình bongban.org. Em là thành viên mới, xin được làm quen với mọi người.

Hic, đây là bài viết đầu tay của em trên Diễn đàn, mong các anh chị chỉ giáo thêm :(((((((

vanuc

Đại Tá
Xin chào Gia đình bongban.org. Em là thành viên mới, xin được làm quen với mọi người.

Hic, đây là bài viết đầu tay của em trên Diễn đàn, mong các anh chị chỉ giáo thêm :(((((((

Xin chào và chúc mừng ndbachfuv tham gia diễn đàn! Chúc có những giây phút vui vẻ trên diễn đàn.........:)

NHAN KB

Thượng Sỹ

.
==============
Chữ ký độc (Super Special Antipower), lời văn trong sáng này, thì những ACE đã quen biết thì ai mà không nhận ra "Thầy " - chúc sức khoẻ nhé.

ndbachfuv

Binh Nhất
.
==============
Chữ ký độc (Super Special Antipower), lời văn trong sáng này, thì những ACE đã quen biết thì ai mà không nhận ra "Thầy " - chúc sức khoẻ nhé.

Cảm ơn bác Nhân KB vẫn nhớ tới em. Sắp tới em về nước, hy vọng được giao lưu với bác. BiaBiaBia

xuananhcsct

Thượng Sỹ

Chú cứ thay 2 mặt chính tà rõ rệt về VN anh sẽ chỉ giáo cho :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ndbachfuv

Binh Nhất
Chú cứ thay 2 mặt chính tà rõ rệt về VN anh sẽ chỉ giáo cho :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bác bây giờ hay lắm rồi, sắp tới em về VN bác nhường em 2 bóng, anh em mình làm trận BiaBiaBia nhé. Nói thực với bác chứ em sang đây vợt mốc rồi, hơn 1 năm nay cầm vợt được vài lần :(:(:( Lần này về phải nhờ bác chỉ giáo thêm, bác yên tâm là mặt 1 đen 1 đỏBiaBiaBia

Scorpio.Huy

Binh Nhì

Tặng mem mới nè :D

Drhongson

Đại Tá
Các bác làm mình lại thấy nhớ
Cái thưở NEW BI thật lớ ngớ
Vào các topic đưng xớ rớ
Có ai bắt chuyện mừng quá cỡ
Post mấy bài rùi hết bỡ ngỡ .
Khi ghiền rồi spam phát sợ.

Buổi đầu chào hỏi sơ giao
Vài hôm bén tiếng kết bao bạn hiền
Rứa rùi vui sướng triền miên
Mem cũ mem mới nối liền cánh tay
Tình sâu không uống mà say...

ndbachfuv

Binh Nhất
Em là ma mới ở Dalat gia nhập làng bóng bàn, tóc dài hẳn hoi nha...! Hân hạnh làm quen và học hỏi các ace.

Chào mừng bạn đến với forum bóng bàn. Mình đã tới Đà Lạt, đã gặp cô Cari nổi tiếng của diễn đàn. Hy vọng có dịp gặp bạn ở Đà lạt hoặc chào đón bạn tới Hà Nội

cari3h

Moderator
Chào mừng bạn đến với forum bóng bàn. Mình đã tới Đà Lạt, đã gặp cô Cari nổi tiếng của diễn đàn. Hy vọng có dịp gặp bạn ở Đà lạt hoặc chào đón bạn tới Hà Nội

Đây là em Tân, hotgirl Dalat nha, đánh bóng bàn nhanh như ...cướp trên giàn mướp. Bạn Bách mà có ý định gặp thì nhớ cẩn thận nha.

@Tân ơi mai nhớ dẫn chị cafe nhé, coi như trả công chị "pi-a" cho em. Hehehethèm Bia

ndbachfuv

Binh Nhất
Em là ma mới ở Dalat gia nhập làng bóng bàn, tóc dài hẳn hoi nha...! Hân hạnh làm quen và học hỏi các ace.

Hóa ra "Cày Ngõ Đông" ;) tên thật là Tân, hy vọng gặp em ở Đà Lạt, nhưng anh giao hẹn trước, không được đánh bóng như chị Cari nói nhé :eek:thèm Bia
Đây là em Tân, hotgirl Dalat nha, đánh bóng bàn nhanh như ...cướp trên giàn mướp. Bạn Bách mà có ý định gặp thì nhớ cẩn thận nha.

@Tân ơi mai nhớ dẫn chị cafe nhé, coi như trả công chị "pi-a" cho em. Hehehethèm Bia

Cô Cà ri yên tâm, chỉ sợ cô cà ri dùng chiêu cướp trên giàn mướp thôi ;););)

xuananhcsct

Thượng Sỹ

Đợt 30-4 lên Đà Lạt chơi, thấy cảnh đẹp quá nên quên luôn bóng bàn :cool::cool::cool::cool::cool:

Nếu biết trong đó nhiều hảo thủ như vậy có lẽ mình cũng xách vợt đi kiếm chút BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

ruoubakich

Trung Tá
Đợt 30-4 lên Đà Lạt chơi, thấy cảnh đẹp quá nên quên luôn bóng bàn :cool::cool::cool::cool::cool:

Nếu biết trong đó nhiều hảo thủ như vậy có lẽ mình cũng xách vợt đi kiếm chút BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Mình thì ở SG chục ngày mà chẳng quen ai ở Đà Lạt nên không đi .

Hải chọc

Binh Nhì

Em cũng là mem mới mới viết vài bài, mong được làm quen với bác. ka ka ka ka Bia Bia

ndbachfuv

Binh Nhất

May mà bác khi cố tình không xách vợt đi giao lưu đó, chứ tầm cỡ bác ở đất Đà Lạt, gặp cô Cari, đi và nộp thèm Bia thì dễ, chứ về an toàn là hơi khó đấy.

Dù sao cũng phải thừa nhận: Bác quá Quách tỉnh ;););)

Em cũng là mem mới mới viết vài bài, mong được làm quen với bác. ka ka ka ka Bia Bia

Em về tập viết lại bài đi rồi hãy vào đây "phọt" bài nhé BiaBiaBia

Mình thì ở SG chục ngày mà chẳng quen ai ở Đà Lạt nên không đi .

Em nghe tên Bác lâu rồi nhưng vẫn chưa biết tên thật của bác là gì. Mong muốn được làm quen với bác và hy vọng có dịp giao lưu với bác tại HNBiaBiaBia

cari3h

Moderator

Bác Hải chọc và chủ top "làm quen" với nhau đi, em làm môi giới cho. Khakhakha
@ndbachfuv: Em còn phần bác mấy chai rượu Tằm Nga Công Tửu cây nhà lá vườn, chiết xuất từ enzym con ngài đực nhá, đợi bác về để...hóa bướm luôn! Bia Bia

Last edited:

Bình luận từ Facebook