Máy tập bóng bàn Công Ninh Bình_ mẫu C6

congcong73

Đại Tá
Đinh Thế Công, gv trường tiểu học Quỳnh Lưu, Nho Quan, Ninh Bình. Cảm ơn bác!
khi nào muốn xuống bác alo trước cho em! Bác HUNGTRINHHB - ở Hòa Bình ạ?

Last edited:

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Đinh Thế Công, gv trường tiểu học Quỳnh Lưu, Nho Quan, Ninh Bình. Cảm ơn bác!
khi nào muốn xuống bác alo trước cho em! Bác HUNGTRINHHB - ở Hòa Bình ạ?
Anh xuống chỗ anh lực nho quan giao lưu vài lần rồi. Từ chỗ anh xuống nho quan rất gần khoảng 45km. Từ nho quan đến chỗ em bao nhiêu km

congcong73

Đại Tá
à! Từ thị trấn Nho quan xuống chỗ e 12 km nữa ạ. Nếu a xg đc thì tốt còn ngại xuống thì e chuyển cho. E chạy lên thị trấn gửi xe cho anh. Anh cứ nói chuyện với a lực là biết e mà. Cảm ơn anh!

congcong73

Đại Tá
Anh xuống chỗ anh lực nho quan giao lưu vài lần rồi. Từ chỗ anh xuống nho quan rất gần khoảng 45km. Từ nho quan đến chỗ em bao nhiêu km
bác Hungtrinhhb ở kb ạ ! Bác có con trai học vđv đúng k? E hỏi và mọi người đã tâm sự thế. Rất vui được làm quen ạ!

congcong73

Đại Tá
Hàng giá rẻ ngon quá. Em có ý định mua 1 chiếc để tập nhưng giá thì không chịu đc. Nay biết loại tự chế của bác hiepasc và bác @congcong73 thì ngon rồi, giá rẻ, rất phù hợp.
Sắp tới em suy nghĩ để mang 1 em về tập :)
ps: Em xem trong trang https://sites.google.com/site/dhinhthecong/ thì ảnh phần tháo lắp máy không hiển thị bác @congcong73 ạ.
vâng cảm ơn bác quan tâm!

congcong73

Đại Tá
Nhờ được Thầy giáo test máy C3 quay clip cho các bác thưởng thức tí
e này 3.550.000nvđ chưa ship ạ!

Last edited:

HUNGTRINHHB

Đại Uý
bác Hungtrinhhb ở kb ạ ! Bác có con trai học vđv đúng k? E hỏi và mọi người đã tâm sự thế. Rất vui được làm quen ạ!
Chuẩn anh ở kb nhưng con trai cháu chỉ biết chơi bóng bàn phong trào thôi ko phải vđv đâu em ạ. Hôm nào anh xuống nho quan chơi . lâu lắm mấy năm rồi chưa xuống em ạ. Ko biết phong trào bb nho quan dạo này thế nào hả em.

QuangNhotNB

Trung Uý
anh công mới có cái máy bắn các điểm ah. cái tính năng này hay nhất đó. khi nào có dịp lên nho quan cho e tập thử tí nhé ^^. ông em test máy là hùng học ở từ sơn phải ko bác. thỉnh thoảng có xuống clb e giao lưu mà :D

congcong73

Đại Tá
anh công mới có cái máy bắn các điểm ah. cái tính năng này hay nhất đó. khi nào có dịp lên nho quan cho e tập thử tí nhé ^^. ông em test máy là hùng học ở từ sơn phải ko bác. thỉnh thoảng có xuống clb e giao lưu mà :D
máy này có 2 chức năng hay là: bắn các điểm có 3 tốc độ xoay nòng kết hợp với ra bóng nhanh chậm đa cấp để có số quả theo ý muốn. Hai là chức năng để tập giao bóng tấn công như clip. Đúng là cháu Hùng học sư phạm tdtt ở đhtdtt Từ sơn chuyên khoa bb. Con máy như thế này đã có nhiều ae lấy rồi. Do trình mình còi quá k sao chiến hết được chức năng máy nên phải nhờ cháu Hùng. Cảm ơn cháu Hùng và ae quan tâm!

congcong73

Đại Tá
Chuẩn anh ở kb nhưng con trai cháu chỉ biết chơi bóng bàn phong trào thôi ko phải vđv đâu em ạ. Hôm nào anh xuống nho quan chơi . lâu lắm mấy năm rồi chưa xuống em ạ. Ko biết phong trào bb nho quan dạo này thế nào hả em.
thị trấn nq bây giờ 2 clb bác nhé. Bác Lực và một số người chuyển chơi ở nhà thi đấu huyện ủy 01 bàn. Còn clb sau bưu điện 03 bàn. 2clb vẫn hđ đều. E ở clb xóm có 15 ae toàn các cụ về hưu. Rất mong được giao lưu với bác!

QuangNhotNB

Trung Uý
máy này có 2 chức năng hay là: bắn các điểm có 3 tốc độ xoay nòng kết hợp với ra bóng nhanh chậm đa cấp để có số quả theo ý muốn. Hai là chức năng để tập giao bóng tấn công như clip. Đúng là cháu Hùng học sư phạm tdtt ở đhtdtt Từ sơn chuyên khoa bb. Con máy như thế này đã có nhiều ae lấy rồi. Do trình mình còi quá k sao chiến hết được chức năng máy nên phải nhờ cháu Hùng. Cảm ơn cháu Hùng và ae quan tâm!
tốc độ máy bắn nhanh hơn được nữa ko bác. e thấy có vẻ vẫn hơi chậm để tập di chuyển ah

Bình luận từ Facebook