Máy tập bóng bàn Công Ninh Bình_ mẫu C6

congcong73

Đại Tá

congcong73

Đại Tá
Cái này ship về HN là bn ạ. Bảo hành như thế nào ạ
Chào bạn!
Về thủ đô miễn ship đến Giáp Bát.
Nếu đến tận nhà +100k.
12 tháng bảo hành bạn nhé!
Máy có nhiều ở Hà Nội rồi, bạn yên tâm giao dịch.
@dvdbka bảo đảm hộ anh tí với thủ Đô em ơi!!!

moco16

Trung Sỹ
Chào bạn!
Về thủ đô miễn ship đến Giáp Bát.
Nếu đến tận nhà +100k.
12 tháng bảo hành bạn nhé!
Máy có nhiều ở Hà Nội rồi, bạn yên tâm giao dịch.
@dvdbka bảo đảm hộ anh tí với thủ Đô em ơi!!!
Ý em là ở khác tỉnh thế nếu trục trặc thì làm thế nào. Gửi lại cho bác sửa ạ???

congcong73

Đại Tá
Bạn có sxuất máy 2 nòng để trên bàn không? có cho mình hình ảnh và tính năng, giá thành của máy nhé. Thanks.
Chào bạn!
Máy để bàn 2 nòng có các chức Năng sau:
1. 2 nòng 1 bộ nạp
2. 1 nòng 1 moto , 1 nòng 2 moto ( mỗi nòng đều có 8 loại xoáy; xoáy lên, xuống, ngang trái, phải; ngang lên, ngang xuống trái, phải)
3. Có 2 điểm rơi và có thể chỉnh được bắn cao, thấp , mạnh nhẹ khác nhau. Kết hợp với từng loại xoáy tùy chỉnh. ( nghĩa là vd: nòng 1 bắn ngắn xoáy xuống, nòng 2 bắn dài xoáy lên chẳng hạn.....)
4. Nòng 2 có thể điều chỉnh 4 mức xoáy phù hợp với bài tập ( chức năng này cực kỳ hay....)
5. Tốc độ ra bóng đa cấp.... tùy ý điều chỉnh.
6. Bắn mạnh nhẹ của từng nòng cùng đa cấp luôn từ rơi đầu nòng tới xa ...ra ngoài bàn.
7. Một trong 2 nòng được thiét kế điều chỉnh điểm rơi từ giữa bàn ra góc bàn còn lại.
Tức là 1 nòng cố định điểm bắn dọc biên , nòng còn lại có thể bắn giữa bàn hoặc nửa bàn còn lại tùy chỉnh.
Do có 2 nòng và tùy chỉnh từng nòng với bóng ra luân phiên, vì vậy cho người tập thỏa sức tập di chuyển và thiết kế nhiều bài tập cho mình.....
Giá đang xuất: 4,5 triệu chưa ship.
Cảm ơn bạn quan tâm!

Last edited:

Timo boll VN

Trung Uý
Chào bạn!
Máy để bàn 2 nòng có các chức Năng sau:
1. 2 nòng 1 bộ nạp
2. 1 nòng 1 moto , 1 nòng 2 moto ( mỗi nòng đều có 8 loại xoáy; xoáy lên, xuống, ngang trái, phải; ngang lên, ngang xuống trái, phải)
3. Có 2 điểm rơi và có thể chỉnh được bắn cao, thấp , mạnh nhẹ khác nhau. Kết hợp với từng loại xoáy tùy chỉnh. ( nghĩa là vd: nòng 1 bắn ngắn xoáy xuống, nòng 2 bắn dài xoáy lên chẳng hạn.....)
4. Nòng 2 có thể điều chỉnh 4 mức xoáy phù hợp với bài tập ( chức năng này cực kỳ hay....)
5. Tốc độ ra bóng đa cấp.... tùy ý điều chỉnh.
6. Bắn mạnh nhẹ của từng nòng cùng đa cấp luôn từ rơi đầu nòng tới xa ...ra ngoài bàn.
7. Một trong 2 nòng được thiét kế điều chỉnh điểm rơi từ giữa bàn ra góc bàn còn lại.
Tức là 1 nòng cố định điểm bắn dọc biên , nòng còn lại có thể bắn giữa bàn hoặc nửa bàn còn lại tùy chỉnh.
Do có 2 nòng và tùy chỉnh từng nòng với bóng ra luân phiên, vì vậy cho người tập thỏa sức tập di chuyển và thiết kế nhiều bài tập cho mình.....
Giá đang xuất: 4,5 triệu chưa ship.
Cảm ơn bạn quan tâm!
Cám ơn bạn ! Có thể post cho mình xin vài hình ảnh (có video càng tốt) của máy được không ? Mình hỏi giúp thôi nên cho cần h/ảnh để giới thiệu. Ngoài mẫu này có mẫu nào chi phí thấp hơn mà vẫn đảm bảo tập được các btap cơ bản và nâng cao không ?
Thanks.

congcong73

Đại Tá
Cám ơn bạn ! Có thể post cho mình xin vài hình ảnh (có video càng tốt) của máy được không ? Mình hỏi giúp thôi nên cho cần h/ảnh để giới thiệu. Ngoài mẫu này có mẫu nào chi phí thấp hơn mà vẫn đảm bảo tập được các btap cơ bản và nâng cao không ?
Thanks.
Mình vừa giới thiệu bên này cho ae
http://bongban.org/threads/tam-phan-bong-test.46500/page-4

Bình luận từ Facebook