Máy tập bóng bàn Công Ninh Bình_ mẫu C6

congcong73

Đại Tá
Bác ói đơn giá một em là nhiu vậy
Chào bạn!
Chắc bạn hỏi: " Bác ơi! đơn giá 1 em là bao nhiêu vậy?" có phải k?
Chứ " ÓI " thì....chưa nhậu....khà khà.....
Hiện mình đang dựng máy có mà C5, với giá cho ace .ORG là 4,2 triệu chưa phí ship và chưa lưới bạn nhé!
Cảm ơn bạn quan tâm!

club7337

Đại Tá
Chào bạn!
Chắc bạn hỏi: " Bác ơi! đơn giá 1 em là bao nhiêu vậy?" có phải k?
Chứ " ÓI " thì....chưa nhậu....khà khà.....
Hiện mình đang dựng máy có mà C5, với giá cho ace .ORG là 4,2 triệu chưa phí ship và chưa lưới bạn nhé!
Cảm ơn bạn quan tâm!
Máy bác đẹp thật

congcong73

Đại Tá
Máy bác đẹp thật
Cảm ơn bạn đã động viên!
máy C5_001.jpg

congcong73

Đại Tá
Chiếc máy làm tặng CLB khuyết tật Quận Tân Bình _ HCM do Thầy Thanh huấn luyện em đã chuyển ra nhà xe. Mong rằng sẽ vào đúng dịp 30/4 này.
Bác @NTBB đón và giao hộ em nha!
Cảm ơn Bác nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Chiếc máy làm tặng CLB khuyết tật Quận Tân Bình _ HCM do Thầy Thanh huấn luyện em đã chuyển ra nhà xe. Mong rằng sẽ vào đóng dịp 30/4 này.
Bác @NTBB đón và giao hộ em nha!
Cảm ơn Bác nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhanh quá nhỉ ! Cảm ơn Công nhiều nhé ! Mình sẽ nhận và chuyển tận tay đến Thầy Thanh và các ace VĐV KT ở CLB Tân Bình.

congcong73

Đại Tá
Nhanh quá nhỉ ! Cảm ơn Công nhiều nhé ! Mình sẽ nhận và chuyển tận tay đến Thầy Thanh và các ace VĐV KT ở CLB Tân Bình.
Dạ! E chuyển đến nhà xe rồi. Khi xe chạy vào tới, e nhờ bạn chuyển tới Anh và e nhờ anh giúp e phần sau!
Cảm ơn anh Nhiều!

tuanpl

Thượng Sỹ
Chuyển tiếp 01 em C5 vào Vũng Tầu.
Nhận 2 em C5 -Cao Bằng, 02 Em C5 Hà Nội và Ninh Bình.
Cảm ơn ACE đã tin tưởng!!!!!!!!!
Nhà bác có gần quốc lộ ko? Sắp tới đoan chúng tôi đi Sầm sơn qua chỗ bác,nếu có thời gian ghé thăm sản phẩm máy bắn bóng của bác làm tí nhỉ...

congcong73

Đại Tá
Nhà bác có gần quốc lộ ko? Sắp tới đoan chúng tôi đi Sầm sơn qua chỗ bác,nếu có thời gian ghé thăm sản phẩm máy bắn bóng của bác làm tí nhỉ...
chào bạn! Mình hơi xa quốc lộ 1 chút. Thêm 12km nữa! Nếu mọi người có nhã ý vào thăm thì rất hân hạnh được đón tiếp!

congcong73

Đại Tá
Một Niềm Vui hân hoan khi chiếc máy tập của Công Ninh Bình đến với CLB khuyết tật Quận Tân Bình _ Hồ Chí Minh!
Hàng giao tận tay Thầy Thanh! và test ok.
Chúc các cô chú, anh chị CLB có được sức khoẻ và lên bóng nhanh!
Cảm ơn Người bạn đã giúp mình chuyển máy và lắp đặt cẩn thận!
Cảm ơn Anh @NTBB tạo điều kiện tư vấn kỹ thuật để Công Ninh Bình có chiếc máy hợp lý và phù hợp với các cô chú, anh chị trong CLB khuyết tật Tân Bình!
Một lần nữa TRân trọng Cảm ơn!

NTBB

Super Moderators
Một Niềm Vui hân hoan khi chiếc máy tập của Công Ninh Bình đến với CLB khuyết tật Quận Tân Bình _ Hồ Chí Minh!
Hàng giao tận tay Thầy Thanh! và test ok.
Chúc các cô chú, anh chị CLB có được sức khoẻ và lên bóng nhanh!
Cảm ơn Người bạn đã giúp mình chuyển máy và lắp đặt cẩn thận!
Cảm ơn Anh @NTBB tạo điều kiện tư vấn kỹ thuật để Công Ninh Bình có chiếc máy hợp lý và phù hợp với các cô chú, anh chị trong CLB khuyết tật Tân Bình!
Một lần nữa TRân trọng Cảm ơn!

Cảm ơn Congcong73. Mình bận quá chưa đến ghi hình cảnh các bác BBKT tập với máy bắn bóng của congcong73, nhưng Thầy Duy cho biết máy hoạt động tốt. Hôm qua mình mới chuyển cho Thầy Thanh 100 quả bóng tập cho "đội máy bắn bóng" - số bóng này là do cô Oanh NetViet tặng. Quỹ còn tặng cho đội BBKT của các em ở Làng Hòa Bình, BV Từ Dũ TPHCM 100 quả bóng tập và một số vợt và mút.

Xin thay mặt Quỹ MRVT cảm ơn bạn congcong73 và cô Oanh Netviet và nhiều người hảo tâm khác đã san sẻ giúp đỡ cho các ACE và các cháu BB KT !

congcong73

Đại Tá
hôm nay nhận làm thêm một chiếc C5 cho 1 bạn ở Hòa Bình. Lắp 1 chiếc ở NB.
Vậy là trong tuần phải chiến được 4 e C5! ?????
gắng thôi!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook