Mấy BÁC Mod alc, Mod zlf, Mod zlc, Super Mod zlc vào xem hộ e mục Rao Vặt Phụ Kiện nhé

o3ma

Đại Tá
Tại bác ấy, a e bầu cho làm Mod thì k chịu nhận =))
Sao lại đổi lỗi cho a thế? a có làm Mod hay admin cũng thế thôi, chẳng giúp được gì.
Mà dạo này mấy ông điện lạnh khủng bố ác thế? Hết điều hoà lại đến tủ lạnh

Quạt mo

Đại Tá
Xin lỗi anh chị em! Hai hôm nay bận đánh giải, để mấy thằng trẻ trâu làm càn quá.
:)Tí nữa sẽ tác động thông qua đường ngoại giao, đấu tranh một cách hòa bình để nó tự biết lỗi mà rút lui.

o3ma

Đại Tá
Xin lỗi anh chị em! Hai hôm nay bận đánh giải, để mấy thằng trẻ trâu làm càn quá.
:)Tí nữa sẽ tác động thông qua đường ngoại giao, đấu tranh một cách hòa bình để nó tự biết lỗi mà rút lui.
Có được cái "giải rút" nào không bác?

hiepga

Đại Tá
Sao lại đổi lỗi cho a thế? a có làm Mod hay admin cũng thế thôi, chẳng giúp được gì.
Mà dạo này mấy ông điện lạnh khủng bố ác thế? Hết điều hoà lại đến tủ lạnh
Bác ấy lo a e danh bb chết Nóng ấy mà, công nhận là k tìm đâu ra người tốt như thế , e cảm động rơi nước mắt...á ù :)

Quạt mo

Đại Tá
Có được cái "giải rút" nào không bác?
Đánh bóng bàn được 1 năm, tham gia BB.O được 9 tháng, thay 8 cốt vợt... Vào trận với quyết tâm cao trên tinh thần "thua cũng phải cho đối thủ nhặt bóng" , em là em cứ phang nhiệt tình.
Dừng chân ở Tứ kết.
Hehhe .... Vui là chính.

o3ma

Đại Tá
Đánh bóng bàn được 1 năm, tham gia BB.O được 9 tháng, thay 8 cốt vợt... Vào trận với quyết tâm cao trên tinh thần "thua cũng phải cho đối thủ nhặt bóng" , em là em cứ phang nhiệt tình.
Dừng chân ở Tứ kết.
Hehhe .... Vui là chính.
Thế là cũng oách rồi. Mà giải gì thế? Đông cao thủ không?

Bình luận từ Facebook