Mặt vợt Palio Aeolus: Đẳng cấp từ tính năng vượt trội

ANHTUANVN

Binh Nhất
Palio Aeolus là mặt vợt thương hiệu tàu, nó đặt tên cho có vẻ Ý để đánh lận anh em. Trước đây nó là sản phẩm tầm thường vì công nghệ vật liệu của TQ còn rất hạn chế so với Tây - Nhật, sau này thuê Đức gia công để cho bàng chị bằng em, người dùng sẽ bị công thêm phí chênh lệch.
Các đại lý muốn bán hàng tàu vì chiết khấu và lãi cao hơn thôi. Dùng đồ tàu làm gì, trừ khi nó quá bèo và thiếu tiền thành ra phải nhắm mắt đành thôi.
Cùng tầm giá thì cứ các thương hiệu Nhật, Tây mà phang.

Last edited:

xenu

Trung Uý
Palio Aeolus là mặt vợt thương hiệu tàu, nó đặt tên cho có vẻ Ý để đánh lận anh em. Trước đây nó là sản phẩm tầm thường vì công nghệ vật liệu của TQ còn rất hạn chế so với Tây - Nhật, sau này thuê Đức gia công, người dùng sẽ bị công thêm phí chênh lệch.
Các đại lý muốn bán hàng tàu vì chiết khấu và lãi cao hơn thôi. Dùng đồ tàu làm gì, trừ khi nó quá bèo và thiếu tiền thành phải đành thôi. Cứ các thương hiệu Nhật, Tây cùng tầm giá mà phang.
Mỗi người một cách nhìn. Em thì đánh giá hàng Palio đáng đồng tiền bát gạo.

729-FX

Trung Uý
Các bác cho em hỏi blitz 2010 (lót màu trắng) so với aeolus (bản cứng nhất) thì có khác biệt gì về độ cứng, độ xoáy ạ? Em E diễn đàn, đánh trái chặn đấm bắn là chính, cũng muốn kiếm một miếng tốc độ như ten64 để phòng thủ ạ. Mong bác nào dùng rồi cho em xin chút đánh giá.

Trainee

Đại Tá
Các bác cho em hỏi blitz 2010 (lót màu trắng) so với aeolus (bản cứng nhất) thì có khác biệt gì về độ cứng, độ xoáy ạ? Em E diễn đàn, đánh trái chặn đấm bắn là chính, cũng muốn kiếm một miếng tốc độ như ten64 để phòng thủ ạ. Mong bác nào dùng rồi cho em xin chút đánh giá.
Khác hoàn toàn vì nó là 2 thế hệ khác nhau, không nên so; 2010 nó thiên về xoáy, tốc độ trung bình!
Thích 64 thì cứ 64; tiết kiệm thì mặt ghép, mặt lướt!

Bình luận từ Facebook