Hà Nội Mặt vợt Nhật xách tay giá tốt: Andro, Stiga, Nittaku, Yasaka, Donic,...

tosiosHD

Đại Tá
Bạn chuyển bank gì nhỉ? cùng hay khác bank? mình check VCB, Vietin hay Tech đều chưa có
Mình chuyển viettinbank lúc 13h41 mà.

Attachments

952.4 KB · Đọc: 0

Trainee

Đại Tá
Nếu cùng Ngân hàng, tiền có thể nói là đến ngay lập tức. Nếu khác hệ thống ngân hàng thì cũng chỉ vài tiếng là cùng, khi mà tiền chuyển khoảng trước 3h chiều, ... khi bên Ngân hàng nhận chốt giao dịch.
-> Chú có thể gọi hỏi CSKH để nhờ nó check được rồi!

Oh, lạ nhỉ? Vậy chờ thêm thời gian tí xíu nữa xem ntn? Như bạn đã biết ở trên, mình đã chuyển khoản cho bạn, tk của mình đã bị trừ tiền rồi mà. Sao lâu vậy nhỉ?
Do ATM bên Vietin đó bạn, bên này làm ăn rất lởm, có lúc mình chuyển cùng NH mà sau 1 ngày mới nhận được @_@. Bạn alo CSKH xem sao

tosiosHD

Đại Tá
Do ATM bên Vietin đó bạn, bên này làm ăn rất lởm, có lúc mình chuyển cùng NH mà sau 1 ngày mới nhận được @_@. Bạn alo CSKH xem sao
Uh, mình thấy hoá đơn ATM là ok rồi, ngân hàng còn nhắn tin giao dịch thành công vào điện thoại mình rồi mà.

Attachments

139.1 KB · Đọc: 0

hungtv2002

Đại Tá
Nếu cùng Ngân hàng, tiền có thể nói là đến ngay lập tức. Nếu khác hệ thống ngân hàng thì cũng chỉ vài tiếng là cùng, khi mà tiền chuyển khoảng trước 3h chiều, ... khi bên Ngân hàng nhận chốt giao dịch.
-> Chú có thể gọi hỏi CSKH để nhờ nó check được rồi!
nói như người trong ngành ấy nhỉ...

Bình luận từ Facebook