Mặt vợt nào cho cốt Yinhe Pro-5W

bkssdg

Trung Uý
Em được tặng 1 cái cốt Yinhe Pro-5W, các tiền bối cho hỏi, mặt nào dán cốt này thì phù hợp.
Lối chơi của em khá lung tung. Đại để tiện đâu đánh đấy. Giật có, bạt có, flick có :D

Em đang nhắm Haifu Shark cho FH và Rasant Powersponge cho BH.

Em cảm ơn.

fujishan

Đại Uý
Toi dang choi yinhe pro 7 w , thay fh. Dan donic acuda giat kha ngon. Bh choi gai stiga radical. Noi chung cay 5 lop cua ban dan mut duc , nhat thi ngon. Con mut tau chua thu

chaunguyen

Đại Tá
Em được tặng 1 cái cốt Yinhe Pro-5W, các tiền bối cho hỏi, mặt nào dán cốt này thì phù hợp.
Lối chơi của em khá lung tung. Đại để tiện đâu đánh đấy. Giật có, bạt có, flick có :D

Em cảm ơn.
H3 ben phai, o5 ben trai......

Em cảm ơn.
Cốt 5 lớp gỗ mà dùng với Shark và Rasant Powersponge thì ko ổn bạn ơi, mặt mềm quá, tấn công không hiệu quả mấy.

Bác tư vấn cho em 2 mặt hợp với cốt này.
Em cảm ơn bác nhiều ;)
Bạn tham khảo những mặt sau đều hợp với cốt, còn hợp với bạn hay không thì còn tuỳ vào nhiều yếu tố như kỹ thuật, thể lực, lối đánh, thói quen nữa nhé.
Tenergy 05, 80.
Palio Aeolus 450, Blitz 2010.
Yasaka Rakza 9, Rakza 7.
Acuda S1, Bluefire JP01.
Hêxer HD, Hêxer.

bkssdg

Trung Uý
Bạn tham khảo những mặt sau đều hợp với cốt, còn hợp với bạn hay không thì còn tuỳ vào nhiều yếu tố như kỹ thuật, thể lực, lối đánh, thói quen nữa nhé.
Tenergy 05, 80.
Palio Aeolus 450, Blitz 2010.
Yasaka Rakza 9, Rakza 7.
Acuda S1, Bluefire JP01.
Hêxer HD, Hêxer.
Cảm ơn bác. Em sẽ thử Ten 05 với Hexer HD.
Hiện tại em đang đánh Ten 05 và Ten 64 trên cốt Nhật nên không biết đánh trên cốt tàu có khác nhiều không.

gakuteo

Đại Tá
bác có điều kiện thì cứ mua khoảng vài chục loại mặt về dán thử từng mặt một, chắc chắn sẽ tìm ra được loại phù hợp :D

Axelo_hp

Binh Nhì

Em cảm ơn.[/QUOTE
2 mặt Ten 64 fx đi bạn,hợp lắm đó..

Bình luận từ Facebook