Mặt vợt Fake hay không fake

Liiiiiip

Binh Nhì
Chào các bạn,
Mình có hai mặt vợt yasaka một cái mới 1 cái cũ nhưng logo khác nhau như hình, mặt đỏ logo khác, mặt đen logo khác. Điều băn khoăn của em là mặt nào là hàng fake , mặt đỏ hay mặt đen để em mở rộng tầm nhìn ạ

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0
    1.6 MB · Đọc: 0

lamtq

Đại Tá
Chào các bạn,
Mình có hai mặt vợt yasaka một cái mới 1 cái cũ nhưng logo khác nhau như hình, mặt đỏ logo khác, mặt đen logo khác. Điều băn khoăn của em là mặt nào là hàng fake , mặt đỏ hay mặt đen để em mở rộng tầm nhìn ạ
1 cái logo đỏ, 1 cái logo đen
khả năng fake cả 2

Liiiiiip

Binh Nhì
Chào các bạn,
khác nhau chỗ nào vậy bác.em căng cả mắt chưa thấy ???
Rõ nhất ở chữ Ở chữ Mark V. Mặt vợt đen chữ nổi toàn diện, mặt vợt đỏ chữ lại không nổi toàn diện mà nét ở cạnh, điều lạ là mặt đỏ chữ nó rất nét không giống hàng fake

Hungdshp

Đại Uý
Chào các bạn,
Em cũng đang dùng 2 mặt Mark V. Giống y như của bác vậy. Cái chữ "V" bên mặt đen thì ôm khít chữ "K" còn bên mặt đỏ thì 2 chữ này có chút tách rời tạo khoảng trống :D. Em nghĩ ko có vấn đề gì đâu bác nhé :)

mebb0101

Trung Tá
Thật sự là có 2 loại .ông chú ở clb e đánh 1 miếng xách tay bên Đức hơn 1 năm. Dù nổi gai nhưng còn bám và control tốt. Mua miếng đỏ ở vn ổng đánh đúng 1 tuần nổi gai te tua,kiểm soát k tốt..
Hàng xách tay chữ nổi cộm cao hơn sắc nét hơn nhé.

Liiiiiip

Binh Nhì
Bác so sánh 1 cái mặt khá cũ với 1 cái mặt khá mới thì sao mà giống nhau được???
Mình nghĩ bất kỳ sản phẩm nào cũng vậy thì phải có 1 khuôn logo giống nhau,bất kể cũ mới chứ, chỉ có nước cầm trên tay mới thấy khác biệt nhiều thôi

Bình luận từ Facebook