mặt vợt bị mốc :3

timoboll_qb

Thượng Sỹ
pha gì đâu bạn, nhỏ giọt nước rửa bát lên mặt vợt rồi kì cọ như mình rửa bát mỗi tội dùng tay, ko phải giẻ rửa bát thôi
em pha chế theo kiểu cứ 10ml thì 1 giọt, anh bôi trực tiếp có thêm nước ko, chak dính 1 lớp nhầy ghê lắm :3

langngoi

Đại Tá
Tao mồ hôi muối, lau vẫn bóng, nhưng mất dần dính, thử làm thế xem có dính hơn ko ?
mồ hôi muối thì ko nên xài chỉ nên hà hơi từ alo ra lau, rồi về lau lại = nước sạch or làm hộp xịt bọt nittaku cho lành. cái H3 nào của bác mà xịt nittaku vào mất tacky thì vất mịa nó đi, chắc chắn là fake

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Từ trước đến giờ, Ten còn chả xịt nữa là Tàu. Mồ hôi muối, nên 1 thời gian là thấy mặt nó sạn sạn, trừ khoảng giữa bóng hay bay vào

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mà tao dạo này mặt nó chỉ xơ khoảng hơn một bóng giữa mẹt thôi, xung quanh chả thấy vết nào, chả nhẽ mình đánh chuẩn thế à ?

langngoi

Đại Tá
Mà tao dạo này mặt nó chỉ xơ khoảng hơn một bóng giữa mẹt thôi, xung quanh chả thấy vết nào, chả nhẽ mình đánh chuẩn thế à ?
hì thế chuẩn hơn cnt rồi :D cnt bác xem nó dơ cái mặt lúc đầu khởi động, bóng còn phấn ấy, cũng 1 vùng cỡ 5 quả bóng :D chứ bác còn có hơn 1 quả thì kinh quá thể

Bình luận từ Facebook