Mặt vợt Annsort sự lựa chọn cho các bạn đam mê bóng bàn nhưng khó khăn về kinh tế

Xin giới thiệu đến anh em chơi bóng bàn một sản phẩm giá rẻ nhưng tính năng lại tốt để anh em được biết.
Thứ nhất về xuất xứ , mút này được liên doanh sản xuất bởi Nhật và Trung quốc ( mặt mút của trung quốc, sponge của nittaku nhật bản )
Thứ 2 là về tính năng thì mút này có độ cứng trung bình, nặng hơn mút đức 1 xíu , cho ta khả năng tạo xoáy và kiểm soát tốt, thích hợp cho người mới tập kĩ thuật hoặc có rơ thiên về giật xoáy điểm rơi, khả năng tạo xoáy không thua gì các dòng của đức hay nhật đâu các bác ạ, tốc độ thì cũng khá tốt( tầm ngang x1 plantin) vì mút có sponge với độ cứng trung bình.
Thứ 3 là về độ bền , mút này khá là dai, lớp keo gắn giữa mặt mút và sponge rất là chắc
Thứ 4 là về giá cả , ở hùng hà bóng bàn mút này được bán với giá 390K.
Em xin cam đoan với các bác là mút này ngon hơn so với tầm tiền và là 1 trong những sự lựa chọn sáng giá ở phân khúc phổ thông(100k->400k). Cảm ơn các bác đã đọc bài review của em, chúc các bác luôn khỏe! Thân
1 vài hình ảnh của em nó :

Last edited:

boizach_cp

Trung Sỹ
hí hí...mút này e đã từng chơi qua rùi..dán với cốt Kong Linghui...đánh khá hay, bây giờ e mới đc biết giá và xuất xứ of e nó, vì trc mặt này of ông a cùng clb cắt,dán kiểu j mà mất đi dòng Made in china...nhìn bên ngoài thấy mặt khá là mỏng nhưng đánh rất nảy, êm, bám xoáy...đúng là thích hợp với rơ giật xoáy điểm rơi...upppppppppppppp cho a Hùng!

tuannn

Đại Uý
Mặt này giờ E mới nghe, cũng thấy máu máu. Thông số kỹ thuật cơ bản thế nào các bác nhỉ?

Thanks

tuanledragon

Trung Uý
Bác máu thì mình để lại cho bác 1 mặt màu đen mới 99% luôn. Vừa mua ở Hùng Hà nhưng đánh 1 buổi không hợp.

250k bao ship nhé bác.

Mặt này giờ E mới nghe, cũng thấy máu máu. Thông số kỹ thuật cơ bản thế nào các bác nhỉ?

Thanks

youwin

Trung Sỹ
Cảm ơn Shop HÙng Hà cũng đang cần thông tin về e nó, mà cho e hỏi FH va BH dùng cho zetro thì thế nào bác?

Bình luận từ Facebook