Mặt tương tự như Donic Coppa X1 turbo Platin

stockmgu

Trung Uý
các bác cho hỏi em đang dùng Donic Coppa X1 turbo Platin cho FH , nay muốn thay một mút loại khác tốt hơn nhưng có công năng tương tự như nó. FH em bạt và giật bat, ôm bàn
Các bác nào biết liệt kê giúp cho em một số sản phẩm các dòng của Palio, Yaska Rakza, Tenergy, Andro. thì chọn cái nào, tiêu chí là đừng nặng quá vì cốt jang Jike ALC của em đã 92g rồi
Tks bác bác

chaunguyen

Đại Tá
các bác cho hỏi em đang dùng Donic Coppa X1 turbo Platin cho FH , nay muốn thay một mút loại khác tốt hơn nhưng có công năng tương tự như nó. FH em bạt và giật bat, ôm bàn
Các bác nào biết liệt kê giúp cho em một số sản phẩm các dòng của Palio, Yaska Rakza, Tenergy, Andro. thì chọn cái nào, tiêu chí là đừng nặng quá vì cốt jang Jike ALC của em đã 92g rồi
Tks bác bác
Acuda S1 dị bản. Hoac ten05fx nhe.

Ex_Hai05

Đại Uý
Tks bác bác
Theo mình Acuda S2 thì giống hơn. S1 cứng hơn X1. Nhưng nếu đánh được cứng thì S1 bạt tốt hơn. Hoặc bạn có thể chọn Target force 45. Ten mình chưa chơi nên ko rõ.

stockmgu

Trung Uý
Copa X1 chỉ có Acuda S1 là gần giống. Ko biet đó nang thi như nao.
Theo mình Acuda S2 thì giống hơn. S1 cứng hơn X1. Nhưng nếu đánh được cứng thì S1 bạt tốt hơn. Hoặc bạn có thể chọn Target force 45. Ten mình chưa chơi nên ko rõ.
Tra trên mạng thì thấy thông số S1 gần giống với X1. S1 có sponge và góc mở lớn hơn X1
TG45 có dễ chơi không bạn @Ex_Hai05

Ex_Hai05

Đại Uý
Cái Này Mình bó tay chưa chơi s1, chỉ dánh s2 mà ko hop ban luon roi. nen ban co danh nen danh s1. dung mua s2,3 phí tien.
Mình chỉ chơi S1, chưa chơi S2. Nhưng S1 chỉ hợp với cốt mềm tốc độ off. các cốt carbon off+ và ALC off+ mình đánh đều không phát huy được. Hiện đang đánh trên Yinhe T8 (ALC, off).

Bình luận từ Facebook