Mặt Ghép

kater

Thượng Sỹ
Xin các bác chỉ giáo về mặt Ghép. ngoài ngoại hình xấu thì khi đánh mặt ghép đường bóng có bị ảnh hưởng bởi mặt vợt không? và e đoán chắc mặt ghép cũng không bền khi bóc ra dán lại vợt phải không ạ?

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
tùy người ghép thôi bác.e đánh thì thấy bình thường như mút thường thôi.và bóc ra dán lại thoải mái.chỉ có điều nó có mối ghép thôi:cool:

hienchu

Binh Nhì
Cần Mua Mặt GHÉP

Mình đang cần mua một số mặt ghép chất lượng tốt T05 và 64 tại tp HCM , có anh em nào biết chỗ bán xin chỉ giúp !

dung.vima

Moderator
Hiện tại mình đang dùng 1 mặt ghép và sáng mới lấy thêm 1 mặt nữa . Hàng đều do anh Long đội Linh Đàm ghép.
Bề mặt mút : bằng phẳng như mặt thường, không có hiện tường lồi lõm
Mối ghép, cầm dằng dằng vẫn thấy không bị bung. Mình bóc ra dán vào bằng keo haifu thường xuyên mà chả thấy bị làm sao.
Mình hoàn toàn hài lòng và tin tưởng với mặt ghép của anh Long :D

thichlayeu

Trung Sỹ
Hiện tại mình đang dùng 1 mặt ghép và sáng mới lấy thêm 1 mặt nữa . Hàng đều do anh Long đội Linh Đàm ghép.
Bề mặt mút : bằng phẳng như mặt thường, không có hiện tường lồi lõm
Mối ghép, cầm dằng dằng vẫn thấy không bị bung. Mình bóc ra dán vào bằng keo haifu thường xuyên mà chả thấy bị làm sao.
Mình hoàn toàn hài lòng và tin tưởng với mặt ghép của anh Long :D

Bao nhiêu xiền một mặt vậy ku e.

Thang2501

Thượng Sỹ
0988369958. Đây là số điện thoại của anh Long. Nhắn tin rồi gọi điện cho anh ấy. Mình cũng vừa lấy 01 mặt Ten 64FX của anh Long ghép.
Hình thức, chất lượng rất OK (theo cảm nhận và đánh giá của riêng mình). Đã dán lại đến lần thứ 2 (bằng keo vá xăm xe đạp luôn - chẳng biết có ai dán theo kiểu của mình không?).
Anh Long còn bảo: "Em lấy về chơi thử, không ưng thì trả lại anh và anh cũng không lấy tiền!"
Anh ấy rất nhiệt tình, khéo léo (thể hiện ở trên mặt ghép) và "very handsome". Mình là nam giới còn fải hâm mộ. Không biết chị em thì còn thế nào nữa...!
Có điều kiện thì ai cũng muốn chơi mút mới. Kém hơn tí thì mua mặt cũ. Đối với mình thì thấy dùng mặt ghép của anh Long là 1 lựa chọn rất thú vị!!!

bachikho

Đại Tá
miếng đó ghép thế là xấu (gồ và nhiều mảnh nhỏ), ghép được thế này mới là đẹp:

[video=youtube;QbepOQNTBms]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=QbepOQNTBms[/video]

Thang2501

Thượng Sỹ
miếng đó ghép thế là xấu (gồ và nhiều mảnh nhỏ), ghép được thế này mới là đẹp:

[video=youtube;QbepOQNTBms]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=QbepOQNTBms[/video]
Hình như anh Phương - tác giả của tác phẩm này ở Hải Dương. Em ở Hà Nội, thích được trực tiếp xem và lấy đồ nên chỉ loanh quanh ở HN thôi!

hienchu

Binh Nhì
Đúng rồi , video này là của Son_bongban ở nha trang đấy , anh em đừng có dại mà mua của hắn , đánh khg được đâu , mình bị rồi , xem video cũng thấy . đường ghép lồi lên thế kia , dán vào cốt vợt mặt mút không ép sát được vào mặt vợt , đánh xit xit bộp bộp , bóng không nảy đâu ..cảnh giác anh em ơi !

trung2409

Trung Uý
0988369958. Đây là số điện thoại của anh Long. Nhắn tin rồi gọi điện cho anh ấy. Mình cũng vừa lấy 01 mặt Ten 64FX của anh Long ghép.
Hình thức, chất lượng rất OK (theo cảm nhận và đánh giá của riêng mình). Đã dán lại đến lần thứ 2 (bằng keo vá xăm xe đạp luôn - chẳng biết có ai dán theo kiểu của mình không?).
Anh Long còn bảo: "Em lấy về chơi thử, không ưng thì trả lại anh và anh cũng không lấy tiền!"
Anh ấy rất nhiệt tình, khéo léo (thể hiện ở trên mặt ghép) và "very handsome". Mình là nam giới còn fải hâm mộ. Không biết chị em thì còn thế nào nữa...!
Có điều kiện thì ai cũng muốn chơi mút mới. Kém hơn tí thì mua mặt cũ. Đối với mình thì thấy dùng mặt ghép của anh Long là 1 lựa chọn rất thú vị!!!
Kinh nhỉ, chắc mai em cũng sắm mặt ghép xem thế nào, thà là mặt ghép còn hơn mặt cũ anh ạ... he he

Thang2501

Thượng Sỹ
Kinh nhỉ, chắc mai em cũng sắm mặt ghép xem thế nào, thà là mặt ghép còn hơn mặt cũ anh ạ... he he
Chú em không phải "xoắn"!!!
Cứ đường ai người nấy đi thôi. Chú em cứ đi theo Dũng 9. Còn anh (Bính Thìn) thì theo anh Long Đàm rồi.
Bao giờ chú "ăn" được anh thì anh lại VOTE cho chú! Hề hề!!!

Bình luận từ Facebook