Malong V khó thuần phục quá !

[VP]_Hoangngoc_85

Trung Sỹ
Em chưa tìm mua được mặt tàu nên đánh tạm ten 05fx thấy khó đánh quá anh ạ.
thế anh mua mặt tàu ở đâu tốt bảo em với.
chứ ko phải bán vợt thật.....

[VP]_Hoangngoc_85

Trung Sỹ
em mới mua mặt 64fx nhưng chưa dám dán,sợ nó như mặt o5 thì chết.Ai muốn đổi mặt ten64fx mới 100% ko lấy mặt tàu.
Hoặc ai có cốt gì đổi cho em với.

Hungdshp

Đại Uý
Dòng ten nơ nớ như nhau thôi bác, một cái chỉ số 100 một cái chỉ số 99 thì bác liệu có cảm thấy độ khác biệt? Khuyên bác đừng dán mặt ten 64fx. Hãy cứ để đó khi nào làm quen thực sự với cốt Long V thì lúc đó hãy quyết. Phải khổ luyện thì mới thành tài đc bác ạ :D

linh729

Thượng Tá
Bạn quay thử 1 clip thi đấu cho mọi người xem nào. Chiến mã khó thuần phục là điều dễ hiểu.

HungGL

Đại Tá
em mới mua mặt 64fx nhưng chưa dám dán,sợ nó như mặt o5 thì chết.Ai muốn đổi mặt ten64fx mới 100% ko lấy mặt tàu.
Hoặc ai có cốt gì đổi cho em với.

Bạn muốn đổi như thế nào, mình còn rất nhiều mặt Tàu! hehe

hungtv2002

Đại Tá
Lời khuyên bán là lời khuyên chân tình đấy. Mua mặt tàu về xịt còn chán nữa. Còn nếu chú thực sự mún theo tàu đạo thì phải chấp nhận thay đổi con ng chú từ đầu

traicauvong_bg

Đại Tá
Bạn ơi lắp mặt tàu ko phải là mục đích cho dễ thuần hơn đâu. Mà là do thói quen. Long5 bạn dán Ten vào còn bảo khó thuần thì mặt tàu còn khó thuần đến đâu nữa, có điều măt tàu kết hợp cốt tàu nó sẽ phát huy dc tối đa tính năng của cả măt và cốt, bạn nên cần thêm thời gian để cảm nhận về nó( ít nhất là 3 tháng nhé) rồi mới nói thuần đc hay ko. Chứ vừa mua về chơi chưa quen, thua vài trận trc các đối thủ trc kia mình vẫn thắng rồi chán và nói ko hợp cốt là ko phải. Tóm lại. Mình sở trường và yêu thích cốt và mặt nào cứ thế mà đánh và kỹ thuật cũng như lối chơi phải tập luyện theo cái cốt cái mặt minh thích. Như mình đây. Mê bọn trung quốc quá( bóng bàn thôi nhé) từ quần áo chỉ mua đồ Lining, vợt thì sặc mùi tàu, chơi quen thấy chẳng thích cốt và mặt gì khác nữa, và cảmnhận thấy quá hay.giờ có tiền chỉ nghĩ mua thêm mặt tàu dự trữ phòng khi nó hỏng. Chứ bảo đổi Long 5 của mình với super zjk hay Jun super đổi ngang mình cũng chẳng đổi. Thân!

[VP]_Hoangngoc_85

Trung Sỹ
em muốn mua cái h3 neo lot xanh các bác ạ.
vì hồi đầu khi mua cốt em lắp mặt yasaka markV,am thấy giật còn được, được mấy hôm em thay ten 05 fx vào giật mãi ko nên quả bóng.

luckyluckedh

Đại Uý
Mấy bác nói sao chứ, em mượn cốt alc dán mặt tàu, giật như kỹ thuật Đức, Nhật vẫn vào bàn ầm ầm, xoáy tốt nữa là. Long 5 mà nẩy thì dán mút tàu xịt hợp quá còn gì, cầm riết quen thôi, đánh vài bữa nói không hợp thì bán là đúng

Bình luận từ Facebook