Ma long backhand rubber 2016

ngocbg

Trung Uý

Trạng .... CÁ

Đại Tá
đánh trái cái này phải tune hết cỡ mới được
Với lối đánh BH của ML 2016 thì em nghĩ không cần tune nhiều lắm, vì theo em nghĩ, và đang tập theo, thì lối đánh ép mặt vợt tăng lực phá xoáy và chặn an toàn là chính cần mặt vợt kiểm soát tốt, không cần thêm tốc độ và lực nữa ạ. Nếu còn cần tune, chắc nó chơi 37 lót xanh rồi, chứ tại sao lại dùng sponge cao su đặc làm gì ạ

ML hiện tại BH gần như có xoáy thấp nhất trong tứ đại cao thủ CNT, kể cả so với FZD

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nhiều mà, nghe nói là H3 37 độ,
Gần như là không có, duy nhất chỉ có bác @potay_87 có bán 37 độ Pro hoặc Neo, không có Market. Chỉ có 38 độ là có market thôi.

Lực BH mình yếu hơn tuyển rất nhiều, nên nếu dùng Pro và Neo, lực đánh không đủ để phá xoáy chớp nhoáng đảm bảo độ an toàn cho bóng, nên vẫn bị ăn xoáy lớn, ảnh hưởng rất nhiều đến cú tấn công BH

vietcan

Đại Tá
Gần như là không có, duy nhất chỉ có bác @potay_87 có bán 37 độ Pro hoặc Neo, không có Market. Chỉ có 38 độ là có market thôi.

Lực BH mình yếu hơn tuyển rất nhiều, nên nếu dùng Pro và Neo, lực đánh không đủ để phá xoáy chớp nhoáng đảm bảo độ an toàn cho bóng, nên vẫn bị ăn xoáy lớn, ảnh hưởng rất nhiều đến cú tấn công BH
Tưởng a bít loại này. Chơi với đại lý mà ko có à

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tưởng a bít loại này. Chơi với đại lý mà ko có à
Nó không tìm được, bảo thi thoảng mèo mù vớ cá rán thì kiếm được 38 thôi, chứ 37 nó cũng chưa được nhìn thấy bao giờ

Dạo này anh đổi FH 39 độ, BH 41 độ thấy ổn hơn, chả biết vì sao, dù về thực tế, thì FH mạnh hơn BH, và lý thuyết cũng thế, nhưng mình thì mặt lại ngược lại, chịu

vietcan

Đại Tá
Nó không tìm được, bảo thi thoảng mèo mù vớ cá rán thì kiếm được 38 thôi, chứ 37 nó cũng chưa được nhìn thấy bao giờ

Dạo này anh đổi FH 39 độ, BH 41 độ thấy ổn hơn, chả biết vì sao, dù về thực tế, thì FH mạnh hơn BH, và lý thuyết cũng thế, nhưng mình thì mặt lại ngược lại, chịu
A à. Nó ko phải là H3 thường mà là là H3 spong bọt khí ạ

langngoi

Đại Tá
H3-60 bọt khí bác ạ. Nhìn sponge chả khác gì TG3-60 cả, từ màu sắc đến lỗ khí, chỉ có điều topsheet nó ghi H3-60 :eek:
vãi nhể, bao bì có mỗi cái túi nylon có ghi "sponge bọt khí" chỗ nào em đọc ko ra :D hehe đùa thế thôi, nhưng bảo sponge nó giống TG3-60, thì em cá với bác 10 ăn 1 là ko giống tẹo nào. cảm giác là bọt khí thì đúng

Bình luận từ Facebook