Lột keo - dễ hay khó ?!

bocau

Đại Tá
Bàn là để nhiệt độ như thế nào thì phù hợp hả bác
Chỉnh chế độ nóng ấm sờ tay còn chịu nóng được là đủ đẻ làm keo co lại dính theo chiều đẩy bàn là là ok rồi; không nên để nhiệt độ nóng quá sẽ ảnh hưởng mặt vợt có thẻ bị co và chai do chịu nóng nhiều lần như thế;

bongban.vn

Đại Uý
Chỉnh chế độ nóng ấm sờ tay còn chịu nóng được là đủ đẻ làm keo co lại dính theo chiều đẩy bàn là là ok rồi; không nên để nhiệt độ nóng quá sẽ ảnh hưởng mặt vợt có thẻ bị co và chai do chịu nóng nhiều lần như thế;
E chưa thử bàn là , hnao lấy cái mặt tàu thí nghiệm trước xem sao

BAC SUP

Đại Tá
Mức ấm nhé, tức là mức nhỏ nhất ấy bác.
Đê ấm thì keo không ra được đâu ,cứ tăng từ từ khi nào nóng đủ thì keo mới ra ,theo mình thường để phải nóng già..để đủ nóng ảnh hưởng đến sponge thì phải nóng hết cỡ và để với thời gian lâu,mình đè lên và đẩy đi từ từ cho keo theo ra luôn mà không ảnh hưởng gì đâu.mình vẫn làm các loại mút .

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Đê ấm thì keo không ra được đâu ,cứ tăng từ từ khi nào nóng đủ thì keo mới ra ,theo mình thường để phải nóng già..để đủ nóng ảnh hưởng đến sponge thì phải nóng hết cỡ và để với thời gian lâu,mình đè lên và đẩy đi từ từ cho keo theo ra luôn mà không ảnh hưởng gì đâu.mình vẫn làm các loại mút .

Khi bị nóng thì kết cấu bọt khí có xu hướng dãn ra và không "đều" như trước nữa, vậy nên em chỉ khuyên làm với mặt cũ thôi ạ :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Làm thế này thì em dùng bật lửa hút thuốc bằng nhựa thông thường nhanh hơn, nhưng vẫn bị lột sponge, mà em toàn lột keo mút Tàu nhé. Ten chắc bị còn ghê hơn
Nhân dịp hôm trước topic của bác tosiosHD có nói về vấn đề keo mút làm vợt nặng thì hôm nay em cũng xin lập một topic để bàn về vấn đề lột keo, lột sao cho nhanh cho sạch và an toàn cho mút. Mời mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm của mình.
Đây là cách của em, dùng 1 que kem hay que đè lưỡi trong y tế, nhanh gọn lẹ...

Bình luận từ Facebook